Review Nghề gdv

E ms ra trường và trúng tuyển vị trí gdv của scb, cũng mới thử vc được 3 ngày mà e thấy vẫn còn mong lung về cv quá. Kb mình sẽ phải làm những j, trong khi hạch toán các kiểu o đại học thì quên gần hết [emoji23][emoji23]
Có ac nào có phương pháp và định hướng cho e được k ạ? E cảm ơn mng

chị ơi, e h đang là sv năm 4, đang ôn tập cũng định thi vào gdv sacom, chị cho em xin chút kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này với ạ, e cũng thấy mông lung quá ạ:(( khi nộp hso có yêu cầu chưngs chỉ thvp với chứng chỉ t.anh ko ạ?

chị ơi, e h đang là sv năm 4, đang ôn tập cũng định thi vào gdv sacom, chị cho em xin chút kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này với ạ, e cũng thấy mông lung quá ạ:(( khi nộp hso có yêu cầu chưngs chỉ thvp với chứng chỉ t.anh ko ạ?

Scb k phải sacom e ơi. C thì k có exp gì, cứ thi thôi e ạ. K khó đâu :)))

đang ngồi trong scb gõ phím tán dóc đây , nói chung gdv scb cũng vất vả , lương cũng khá , nhất là khu vực HN đang phát triển mạnh nên phần lương dịch vụ sẽ khá cao , lương cứng là 6.600 + phụ cấp các kiểu , tính ra là 7tr4 sau thuế , phần lương dịch vụ sẽ dao động từ 1tr - vài triệu tùy chi nhánh
Công việc thì chủ yếu là nhập các giao dịch trên core , mở thẻ, giải ngân , thu nợ ... nói chung là đa số làm trên máy tính , hạch toán thì chỉ có những tài khoản quen thuộc thôi , đều có văn bản hướng dẫn cả
Tgian làm việc thì tùy chi nhánh , đa số tầm 6h hơn là về , phòng lớn thì 8-9h :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back
Bên trên