Ngày hôm nay của UBer

• Bắt đầu Bắt đầu vta2512
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Ngày hôm nay của bạn như thế nào ?

• Số lượng người bầu chọn
    44
Ngày hôm nay thật vui vì bạn Ngọc Linh nhớ đến mình - cocghe :)))))))

Chú đọc kỹ đoạn cuối nhá: "C đã có 1 cv có thể gọi là ổn định, đùng với chuyên ngành c đã học, một người đàn ông tốt sẵn sàng đem lại chỗ dựa cho c trong tương lai, rồi sẽ là 1 mái ấm gia đình... "
Chả có nhẽ...8-}

Ko hiểu sao vta lại gạch ngang cocghe ở cuối? :-??
Và càng ko hiểu lời giải thích của V?? :-???
Giải thích hộ t với ;))
P/s: Check lại thấy bài viết lúc tối là bài đạt môc 500 của m :)
Thanks for all :)

Hôm nay phải sắp xếp những việc phải chuẩn bị cho đợt tuyển dụng (có lẽ là cơ hội cuối cùng trong năm này để vào NH). Lần nào cũng đến đợt pv là trượt, mong là lần này sẽ khá hơn :( Giờ thì cố lên nào!

Bắt đầu tuần lễ "hưởng thụ" cuối cùng, đón cái Trung thu có lẽ là cuối cùng đc thấy cảm giác thanh thản nhẹ nhàng, trước khi vùi mặt vào đi làm. Khi ấy thì trung thu cũng chỉ còn nhớ đến khái niệm "doanh số", "chỉ tiêu"...

Ngày hôm nay, không nghĩ thời tiết bất thường của buổi sáng lại là sự báo hiệu cho 1 ngày lạ thường...
Đầu tiên, gặp 1 người bạn, thương bạn quá nhưng chỉ biết động viên bạn. Hãy cứ vui vẻ, lạc quan như và hơn bây giờ bạn nhé, dù biết sẽ có những lúc bạn rất buồn và chán nản, nhưng giờ đây, bạn đã có 1 chỗ dựa rất vững chắc rồi đấy:)
Sau đó, bị lừa 1 vố khá đau, may mà thiệt hại k đáng kể:-<
Rồi đi đường chưa bao giờ gặp nhiều đèn đỏ đến vậy, và cũng k biết đó có phải là 1 sự báo hiệu tiếp theo...
Và đúng vậy...
Lần đầu tiên mình hành động chứ không đứng từ xa nhìn & xót xa.
Lần đầu tiên mình gọi 1 số khẩn cấp.
Lần đầu tiên mình đứng phân làn đường.
Tất cả diễn ra rất nhanh.

Back
Bên trên