Ngày hôm nay của UBer

Ngày hôm nay của bạn như thế nào ?

• Số lượng người bầu chọn
    44
Có ổn ko? Thực ra là ko ổn lắm...
Những lo lắng vẩn vơ, cứ tưởng đã tạm lắng xuống rồi, ấy vậy mà...
Những điều mắt thấy, tai nghe...chỉ làm mình thêm hoài nghi.
Ừ thì sợ lớn, thế nhưng ko thể co mình mãi trong cái vỏ ốc sên được :).
Ai rồi cũng phải lớn mà thôi :)
Cứ enjoy thời gian rảnh rỗi này đi đã, và chuẩn bị cho những chuyến đi :). Háo hức, mong chờ, hi vọng :)

Hôm nay không mệ mỏi, ko vui, nhưng có cảm giác hơi buồn. Mấy ngân hàng đang tuyển mà em không đủ chiều cao nên nản.

Thế vta :-?, b ý tên Vũ Tuấn Anh ak c? ;))
T cũng rất vui làm quen với c ;))
Mà nick ni quen thế k biết, k biết gặp ở đâu, c có account ntnay bên kiemtoan.com.vn hay svktqd.com ko? :-/
Hề hề, may mà đào đc topic này lên mình mới đọc được cmt của bạn NL.
Cóa cóa, t có nick y xì thế này bên svktqd.com (mà hầu hết các nick 4r hay trang web nào khác mềnh toàn đặt tên như này;)))

Nội dung topic: Ngày hôm nay của Uber nhé một số Uber:-"
Ngày hôm nay: trừ những lúc vui, còn đâu bị buồn vì gọi điện nhưng không nghe máy:(

Tự nhiên t nhớ đến c... Lần mò mãi cũng tìm lại đc topic này :)
Đã lâu lắm rồi, thật ra mới chỉ mấy tháng mà t thấy dài như vô tận, từ ngày ông đi đến 1 nơi xa mãi, t ko còn vào blog nữa... Hôm nay đăng nhập lại, đọc lại những điều t chưa dám gọi là xưa cũ, thấy gờn gợn trong tim :((, khó chịu và ngột ngạt vô cùng.... C bây h cũng ko còn chia sẻ như xưa nữa, c dùng FB... :) Mỗi lần vào wall nhà c, có khi chẳng like, có chăng vài câu chém gió vu vơ,nhưng t luôn mỉm cười khi thấy c đã ổn hơn xưa nhiều lắm ):). Có thể gọi là hạnh phúc ko khi chúng ta từng ngày giấu đi những trăn trở và t hài lòng với những j c đang có, vui mừng vì bạn m đã vui vẻ, hạnh phúc trở lại? C đã có 1 cv có thể gọi là ổn định, đùng với chuyên ngành c đã học, một người đàn ông tốt sẵn sàng đem lại chỗ dựa cho c trong tương lai, rồi sẽ là 1 mái ấm gia đình... :)
"Cuối con đường là lối rẽ" mà :)
Cảm ơn c :)

Ngày hôm nay thật vui vì bạn Ngọc Linh nhớ đến mình - cocghe :)))))))
Chú đọc kỹ đoạn cuối nhá: "C đã có 1 cv có thể gọi là ổn định, đùng với chuyên ngành c đã học, một người đàn ông tốt sẵn sàng đem lại chỗ dựa cho c trong tương lai, rồi sẽ là 1 mái ấm gia đình... "
Chả có nhẽ...8-}

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngày hôm nay đã lấy lại tinh thần chiến đấu tiếp rồi, ko còn nhiêù thời gian để trăn trở nữa :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên