VPBank Ngân hàng Việt Nam Thịnh Vượng tuyển dụng 53 vị trí trên toàn quốc [06.11.2015]

Bạn VietHung cho m hỏi với:
Vị trí chuyên viên điều tra- phòng phòng chống gian lận đã tổ chức thi tuyển hay phỏng vấn gì chưa???
Mình ứng tuyển bằng mail nội bộ vpbank có đc không?? Hỏi bà huongntt13 ko thấy mail trả lời, kiêu thế nhỉ ;D

Bạn liên lạc xem, m không làm QTRR nên không rõ.

Dear all,

Các bạn trúng tuyển trong đợt phỏng vấn vừa rồi sẽ được gọi điện đàm phán lương vào thứ 2 và 3 tuần tới nhé.

Mình phụ trách tuyển các vị trí PB, PSE Loan, PSE Casa nên sẽ không nắm được lịch tuyển vị trí GDV.
Anh @viethung ơi. Anh xem giúp em còn chi nhánh nào tuyển PB không ạ. cho e xin thông tin tuyển dụng với ạ. Em thấy anh bảo vẫn còn tuyển nhưng em tìm thông tin thì k thấy có. Giúp e với!!!1

Chào mọi người,

Hiện nay một số chi nhánh thuộc Khối KHCN đang tuyển vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng ưu tiên (RM) và vị trí cộng tác viên bán sản phẩm huy động và tài khoản thanh toán PSE Casa, cộng tác viên bán sản phẩm cho vay PSE Loan.

Bạn nào quan tâm thì gửi ngay cv về hòm thư tuyendung@vpbank.com.vntuyendung@vpb.com.vn (gửi trước 14h ngày hôm nay để mình tổng hợp CV).

Lưu ý: đặt tên CV và tiêu đề thư như sau

05-11-Vị trí-Họ tên

Đầu tháng 11, VPB có đổi hòm thư nhận CV nên mọi người chú ý nhé.

Anh viethung ơi thế đợt tuyển anh vừa nói thì khoảng bao giờ thi tuyển ạ

vào VP, làm loan hay casa thì chỉ tiêu đã là 2,5 tỉ..lương cọng tác viên 2tr790. ai chiến tốt doanh số cao thì ăn incentive, còn ko thì lại bèo dạt mây trôi

Chào mọi người, hiện này 1 chi nhánh ở Hà Nội đang tuyển 2 CVQHKH ưu tiên, ưu tiên Nam và có kinh nghiệm làm tại các sàn bất động sản như Vinhome.
Ace nào có nguyện vọng làm RM thì apply theo link sau nhé.

http://tuyendung.vpb.com.vn/node/82112

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back