TPBank Ngân hàng TMCP Tiên Phong tuyển dụng vị trí Giao dịch viên [31.05.2016]

có bạn nào nhận được mail thứ 2 đi pv GDV lúc 11h15 tại CN Hồ Chí Minh không thế? chia sẻ kinh nghiệm với nha, mình là nam nên cũng hơi ấy ấy hỳ

Mình cũng nhận đc kêt quả rồi. Bạn thây ây ấy mà trên thông tin ghi rõ là ưu tiên nam nên mình cảm thấy hơi ấy ấy nè :-s Mình tên Mỹ có gì hẹn gặp lại ở buổi phỏng vấn :))))

Mình cũng nhận đc kêt quả rồi. Bạn thây ây ấy mà trên thông tin ghi rõ là ưu tiên nam nên mình cảm thấy hơi ấy ấy nè :-s Mình tên Mỹ có gì hẹn gặp lại ở buổi phỏng vấn :))))
hỳ, mà chỉ là pv sơ tuyển thôi, còn thi test vs pv tiếp nữa mà :D chúc cả 2 may mắn nha :D ưu tiêu nam thôi nhưng cũng cần sự phù hợp cho vị trí đó mà :D

Bạn ơi ở tp bank vòng 1 là phỏng vấn lun à? qua phỏng vấn ms test ? có ai bit quy trình tuyển dụng của tp bank k?
Vòng 1: PV sơ tuyển. Chủ yếu để nhân sự họ nhìn người, xem cách diễn đạt ứng xử. Vòng này cứ tự tin, thành thật là được.
Vòng 2: Thi 1 đề dài gồm IQ (hơi khoai, bạn nào k luyện tập trc sẽ hơi shock), Tiếng Anh (nắm ngữ pháp cơ bản là làm dc), trắc nghiệm kiến thức chung ngân hàng - tài chính - kinh tế (tìm hiểu thêm mấy sản phẩm huy động, thẻ của TPBank trên web để làm bài tốt hơn). 1 bài tập tự luận về tính lãi khoản tiền gửi (bài về lãi đơn - lãi kép không có gì phức tạp). Đc >50 điểm pass
Vòng 3: phỏng vấn với GĐCN hoặc đại diện lãnh đạo chi nhánh và nhân sự. Vòng này quan trọng nhất. TPbank rất coi trọng hình ảnh kiểu trẻ trung, trai xinh, gái đẹp nên các bạn thật chỉn chu ngoại hình. Phần còn lại tùy khả năng ứng biến của các bạn.

hỳ, mà chỉ là pv sơ tuyển thôi, còn thi test vs pv tiếp nữa mà :D chúc cả 2 may mắn nha :D ưu tiêu nam thôi nhưng cũng cần sự phù hợp cho vị trí đó mà :D
Bạn ơi, bạn có nhận được mail phản hồi chưa? Mình pv th3, Chị pv nói sáng hôm sau gửi mail phản hồi nhưng tới hôm nay vẫn chưa có. Hoang mang-ing

Bạn ơi, bạn có nhận được mail phản hồi chưa? Mình pv th3, Chị pv nói sáng hôm sau gửi mail phản hồi nhưng tới hôm nay vẫn chưa có. Hoang mang-ing
hiện tại thì mình vẫn chưa có nhận được mail phản hồi bạn ạ, chắc mình không may mắn rồi. Hỳ, bạn vui lòng chờ đợi kết quả xem sao nhé

hiện tại thì mình vẫn chưa có nhận được mail phản hồi bạn ạ, chắc mình không may mắn rồi. Hỳ, bạn vui lòng chờ đợi kết quả xem sao nhé
Cũng đang chờ nè bạn. Đang cố gọi phòng nhân sự hỏi nhưng không gọi được. Mà bạn pv thế nào? sao lại bảo không may mắn :3

Các bạn cho mình hỏi. TPBank hiện đổi giao diện mới trong trang tuyển dụng. Sau khi điền thông tin về vị trí công việc mong muốn trong trường "Thông tin dự tuyển" thì các bạn có nhận được mail xác nhận không ?

Bgio TP đổi sang phỏng vấn 2 lần trc và thi test là vòng cuối cùng nha :)))

Các bạn cho mình hỏi. TPBank hiện đổi giao diện mới trong trang tuyển dụng. Sau khi điền thông tin về vị trí công việc mong muốn trong trường "Thông tin dự tuyển" thì các bạn có nhận được mail xác nhận không ?
Mình cũng nhận đc cái mail điền thông tin cá nhân vào bảng. ko biết thế là qua vòng hồ sơ hay ko nữa nhể?:eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên