TPBank Ngân hàng TMCP Tiên Phong tuyển dụng Thực tập sinh các đơn vị kinh doanh [20.12.2015]

NGÂN HÀNG TMCP TIÊN PHONG THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG
THỰC TẬP SINH - CÁC ĐƠN VỊ KINH DOANH

Nơi làm việc: Hà Nội, TP. HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng, Quảng Ninh, Nghệ An, Đăk Lăk, Cần Thơ, An Giang, Đồng Nai, Bình Dương.
Trình độ ứng viên: Cử nhân
Số lượng cần tuyển: 300
1. Vị trí thực tập:

• Thực tập sinh phòng Khách hàng cá nhân
  • Thực tập sinh phòng Khách hàng doanh nghiệp
  • Thực tập sinh phòng Dịch vụ khách hàng
  • Thực tập sinh phòng Hỗ trợ tín dụng

2. Đối tượng dự tuyển:

• Tốt nghiệp hoặc sinh viên năm cuối đại học chuyên ngành kinh tế, điểm trung bình dự kiến từ 7.0 trở lên.
  • Ngoại hình ưa nhìn. Chiều cao tối thiểu: nữ 1m58, nam 1m65.
  • Giao tiếp tốt, nhanh nhẹn, ham học hỏi. Ưu tiên ứng viên có thể thực tập được toàn thời gian.
3. Quyền lợi:
  • Được làm việc toàn thời gian tại các chi nhánh trong thời gian tối thiểu 4 tháng dưới sự hướng dẫn kèm cặp của các cấp quản lý tại chi nhánh.
  • Được ghi nhận và đề xuất tham gia các Đợt tuyển dụng để trở thành nhân viên chính thức của TPBank (1 Đợt /1 Quý).
  • Được đào tạo các kỹ năng và nghiệp vụ chuyên môn cơ bản để có thể làm việc tại TPBank trong tương lai.
Tải đơn ứng tuyển: tại đây
Email nhận CV: tuyendung@tpb.com.vn
Hạn chót nộp hồ sơ: 20/12/2015

TPBank

cho em hỏi là TTS phòng Dịch vụ khách hàng có phải là thực tập vị trí GDV k ạ. Em cảm ơn ạ :)

Hôm nay em vừa ghé qua TPbank chi nhánh Đà Nẵng hỏi về một số thông tin của đợt tuyển thực tập này. Được giới thiệu lên gặp anh phòng nhân sự. Anh đó bảo bên anh không có nhu cầu tuyển thực tập. Trên web hội sở đăng, có số thông tin liên lạc em làm ơn về gọi cho số đó :D
Chỗ thông báo tuyển có ghi rõ ràng có đơn vị kinh doanh "Đà Nẵng" mà, hay ngân hàng chỉ đăng cho vui?

Hôm nay em vừa ghé qua TPbank chi nhánh Đà Nẵng hỏi về một số thông tin của đợt tuyển thực tập này. Được giới thiệu lên gặp anh phòng nhân sự. Anh đó bảo bên anh không có nhu cầu tuyển thực tập. Trên web hội sở đăng, có số thông tin liên lạc em làm ơn về gọi cho số đó :D
Chỗ thông báo tuyển có ghi rõ ràng có đơn vị kinh doanh "Đà Nẵng" mà, hay ngân hàng chỉ đăng cho vui?
vậy có thể là qua đợt tuyển rồi chăng, nhiều khi đăng tb 3 đợt nhưng tuyển có 2 đợt à mà tb thì vẫn còn đó

Kick vào Nộp đơn ở trên link sang web của TPbank nộp đơn trực tuyến qua đó được k mọi người?
Nhưng sao k thấy trong vị trí ứng tuyển có vị trí thực tập sinh nhỉ?
Với cả cho mình hỏi trong cv có phần kinh nghiệm nhưng có 1 ô tương ứng 1 nơi làm thôi, mình có được thêm ô vào để viết thêm k nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
mình nộp đơn đợt gần nhất vừa rồi, thực tập cũng được gần 2 tuần rồi bạn, bạn thử gọi điện tới hỏi họ xem sao
t cũng dc nhận điện thoại báo đỗ chi nhánh Phan Đình Phùng. Cậu đi dc 2 tuần thấy ở đó thế nào? có dc dạy dỗ nhiều không?

t cũng dc nhận điện thoại báo đỗ chi nhánh Phan Đình Phùng. Cậu đi dc 2 tuần thấy ở đó thế nào? có dc dạy dỗ nhiều không?
lúc đầu đi cũng hăng hái lắm, sau 1 thời gian k biết phải nói sao luôn, họ k cho làm gì nhiều, cho đọc hồ sơ, sắp xếp các bộ hồ sơ của kh, đi đóng hồ sơ, lâu lâu thì scan hồ sơ, đa phần thời gian thì cho ngồi k, lúc đầu cũng có nói là có việc gì cứ giao cho mình làm r, đâu thể nào ngày nào cũng chỉ đọc và đọc hồ sơ đc (mình tt tại phòng hỗ trợ tín dụng), hi vọng họ sai vặt mình nhiều hơn là ngồi k :(

Kick vào Nộp đơn ở trên link sang web của TPbank nộp đơn trực tuyến qua đó được k mọi người?
Nhưng sao k thấy trong vị trí ứng tuyển có vị trí thực tập sinh nhỉ?
Với cả cho mình hỏi trong cv có phần kinh nghiệm nhưng có 1 ô tương ứng 1 nơi làm thôi, mình có được thêm ô vào để viết thêm k nhỉ?
cái đó cũng k cn thiết phải điền đâu, hôm làm hsơ để thực tập mình bỏ trống chỗ đó với nhiều chỗ khác lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên