Ngân hàng TMCP Phát triển Mekong CN Thăng Long tuyển dụng CVQHKH Doanh nghiệp và CVHTTD 28.02.2014

Đúng. Giờ cần phải nhanh, gọn. Để lâu sốt ruột chết đi được.
Nãy MDB họ gọi em sáng t2 đi pvấn, đây là NH t2 e đi pvấn cùng a. Có điều ko gặp ở vòng này nữa. K biết vòng sau có dc gặp ko ?
E cũng đã đọc hết cái thớt này, có vẻ nên chuẩn bị về bản thân kĩ hơn. Chúc a may mắn

Nãy MDB họ gọi em sáng t2 đi pvấn, đây là NH t2 e đi pvấn cùng a. Có điều ko gặp ở vòng này nữa. K biết vòng sau có dc gặp ko ?
E cũng đã đọc hết cái thớt này, có vẻ nên chuẩn bị về bản thân kĩ hơn. Chúc a may mắn
Uhm. Chúc em may mắn nhé! Lúc pv xong a còn ở lại ngồi nc với mọi người chưa pv 1 lúc khá lâu mới về. Họ bảo sang tuần là có kết quả mà thứ 2 e pv thì chắc nhanh biết thôi. Hôm pv ở HD mình có gặp nhau ko nhỉ?

Uhm. Chúc em may mắn nhé! Lúc pv xong a còn ở lại ngồi nc với mọi người chưa pv 1 lúc khá lâu mới về. Họ bảo sang tuần là có kết quả mà thứ 2 e pv thì chắc nhanh biết thôi. Hôm pv ở HD mình có gặp nhau ko nhỉ?
Gặp hôm thi test r anh ạ, e là ng mặc áo màu be. Hôm pvấn a vào trc e, e ngồi tí là bị đuổi về, nên hơi sock :))
Mong là lần sau sẽ khá hơn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back