Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Chắc ko được quá. Cơ chế lương cứ thay đổi liên xoành xoạch, ko biết đâu mà lần. Đợt này mọi người có phải qua thử việc ko, hay là chính thức luôn?
Được ký HĐ 1 năm luôn anh ạ, không phải qua thử việc.
Nhưng sau 2 tháng sẽ có đánh giá của phòng để điều chỉnh lại bậc lương 1,2 hay lên 3.
Hôm nay em cũng mới biết vụ lương chuyển khoản nhận hàng tháng mới là 60% lương, còn 40% sẽ nhận cuối mỗi quý ạ. @@

Các bác định du di ngày nhận việc sau bao nhiêu ngày? 20 or 25 muộn quá ko nhỉ. Anh Vietcombank HO ơi, trong thong báo trúng tuyển thì ngày 15 phải đến, đồng thời đã có trong tay quyết định thôi việc nơi cũ. Em xin dời sang 20 25 có muộn quá ko anh?

Em xin thông báo là 40% lương của các bác được chuyển vào quỹ Nuôi dưỡng người gặp nạn chính là hội những người mà các bác đánh què chân xong cho ăn hành hôm pv. Em làm thủ quỹ của hội.

Què chân đau thật thế nào vẫn phải đứng dậy mà đi . Ko mà sao biết đến ngày học võ.
p/$: em tâm trạng nhiều

Các bác định du di ngày nhận việc sau bao nhiêu ngày? 20 or 25 muộn quá ko nhỉ. Anh Vietcombank HO ơi, trong thong báo trúng tuyển thì ngày 15 phải đến, đồng thời đã có trong tay quyết định thôi việc nơi cũ. Em xin dời sang 20 25 có muộn quá ko anh?
Tùy xem bạn xin nghỉ chỗ cũ như thế nào, có thuận lợi hay không nữa. Theo mình là deal được. Nhận đủ lương thưởng ở cơ quan cũ đã rồi hãy xin nghỉ, ko thì thiệt lắm, làm cả năm đến lúc chia mà xin nghỉ rồi thì chắc là bị cắt luôn. Vs ngày 15 là ngày phát lương mà :) cố qua ngày 15 đi, 16 cũng được.

Tùy xem bạn xin nghỉ chỗ cũ như thế nào, có thuận lợi hay không nữa. Theo mình là deal được. Nhận đủ lương thưởng ở cơ quan cũ đã rồi hãy xin nghỉ, ko thì thiệt lắm, làm cả năm đến lúc chia mà xin nghỉ rồi thì chắc là bị cắt luôn. Vs ngày 15 là ngày phát lương mà :) cố qua ngày 15 đi, 16 cũng được.
Thường thì tiền thưởng sẽ cắt ngay sa khi xin nghỉ hay sau khi có quyết định thôi việc hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên