Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

nếu chỉ tính riêng điện thoại thì k phải đối nhưng em nhớ là điện thoại, các sản phẩm thiết bị điện tử nên là cộng cả 2 sp này chứ nhỉ

nhập khẩu mình thấy điện thoại và thiết bị điện tử lớn nhất. Tổng kim ngạch 2 loại sản phẩm này cao hơn máy móc mà nhỉ.
C03 bao nhiêu người thi thế bac vuong pham? C07 có vẻ chọi ác
C03 của em có 16 người bác , tỉ lệ chọi 3/16. hôm đi thi em thấy phê duyệt tín dụng đông kinh

nhập khẩu mình thấy điện thoại và thiết bị điện tử lớn nhất. Tổng kim ngạch 2 loại sản phẩm này cao hơn máy móc mà nhỉ.
C03 bao nhiêu người thi thế bac vuong pham? C07 có vẻ chọi ác
bác xem thông tin từ cục hàng quan thử nhé
nếu chỉ tính riêng điện thoại thì k phải đối nhưng em nhớ là điện thoại, các sản phẩm thiết bị điện tử nên là cộng cả 2 sp này chứ nhỉ
Máy móc, thiết bị, dụng cụ & phụ tùng: trị giá nhập khẩu nhóm hàng này năm 2014 là 22,5 tỷ USD, tăng 20,4% về số tương đối và tăng 3,82 tỷ USD về số tuyệt đối so với năm trước.

Máy vi tính, sản phẩm điện tử & linh kiện: trị giá nhập khẩu trong năm 2014 là 27,2 tỷ USD, tăng 5,6% so với năm trước.
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

j là cái biểu đồ của cục ghi sai số liệu roi. j là bắt đền mấy bác vẽ đồ thị này quá!!! aizzz

j là cái biểu đồ của cục ghi sai số liệu roi. j là bắt đền mấy bác vẽ đồ thị này quá!!! aizzz
bác nhím lần này lại chinh chiến tiếp à!
Thật ra cái đề này mình chọn máy móc thiết bị cũng không sai đâu. Vì mình đứng số 1 không phải nhập khẩu "thiết bị điện tử" như trong đề mà là nhập khẩu "linh kiện điện tử". Chẳng biết bộ phận ra đề chọn đáp án nào.

Uhm. Anh nhím cũng chinh chiến trận cuối cùng với VCB trong năm nay. Hy vọng sẽ có đại thắng mùa xuân.

Đề vừa rồi anh nhím thấy dễ hơn đợt tuyển tập trung chi nhánh :)

Thực sự là em có hứng thú với giới tính của bác nhím xù lông đấy vì cái duty ceo girl là cái gì zợ

Theo như em đoán thì chiều nay sẽ có kết quả vòng test để ứng viên có thêm thứ 7 chủ nhật ôn bài.hợp lí ko mấy bác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên