Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

dạ, em cảm ơn Anh ạ, Anh cho em hỏi nốt thi vào VCB phải qua bao nhiêu vòng ạ? nếu có thể anh chi tiết giúp e đc hem? e cảm ơn Anh nhiều ạ
he he ah 2 vòng em nhé, nhưng thực tế là 3 vòng
1. Vòng tuyển chọn hồ sơ
2. Vòng thi viết
3. Vòng thi phỏng vấn
Em cần thông tin chi tiết gì thì có thể xem kinh nghiệm các bạn đi trước trong các topic trước ý :D a thi lâu rồi nên cũng k biết kn có áp dụng được k :D

kiểu như là thuốc đắng dã tật, sự thật mất lòng. Nhưng đúng là vị trí thẩm định mà làm việc với cán bộ có thâm niên, kinh nghiệm cộng với sự am hiểu sâu sắc các ngành nghe thì rất là thix, cán bộ sale cũng dc hưởng lợi ích rất nhiều :)
Đúng rồi, nói thì hơi đểu tý, cơ mờ ngày xưa ngồi ở CN, cán bộ tái thẩm nào non k.n hoặc không có k.n thực tế là làm việc vài lần là cả CN cho vào list "dễ bắt nạt/ chả biết gì" ngay, lắm lúc ức chế dã man ý. Cán bộ tái nào mà cứng thì có khi còn tư vấn ngược cho CV những đề xuất hay ho/ khả thi ấy :)

Có thông tin thi tuyển gì chưa các bạn? bạn nào nhận được thông tin chia sẻ mọi người với nhé, thanks

Mình cũng ko biết bạn ạ, thấy ông anh mình bên SHB bảo là thi khó lắm, đủ từ tín dụng phân loại trích lập DP, kế toán ttqt kho quỹ định hướng chiến lược lịch sử truyền thống VCB, IQ, TAnh... Cơ mà ông í tự tin lắm, rủ cả con bạn ở cq đi thi ko lo trượt @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên