Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Đợt này thi cùng với đợt tuyển của chi nhánh 23.11.2015 luôn pk mọi người, e nộp ở HO Hcm lâu quá, tưởng tạch, tuần trước nộp ở chi nhánh. Bây giờ có mail mời test. Hoang mang quá.

Chắc từ giờ topic bắt đầu xôm hơn 1 tí. Trong 5 phòng tuyển dụng thì có 3 vị trí là của nhóm phòng đặc biệt và 2 vị trí là của các phòng nhóm 1 roài. Toàn vị trí hot.
sáng nay vừa nhận được mail di thi, anh ơi, cho em hỏi tí
thi nghiệp vụ là thi tự luận hay trắc nghiệm đó ạ, anh có bít thông tin gì ko, share cho bọn em với. Lâu ngày ko học hành gì não teo mất rồi, híc

Em con tre khoe va chua vo con gi nen em se co gang cay dem de danh bat may bac thi c03 cung voi em ra nhe. Cac bac thi vi tri khac dong y voi em ko. Em lo lang moi la vcb gop market risk voi interest risk va liquidity . Tu nhien on them market risk. Nhu em biet thi irrbb va lr thuoc alm thuoc alco. Den gio em biet Vcb va acb deu coi irrbb giong voi interest risk in market risk. Bidv thi khac hoan toan. Nhan tien day cho em hoi may bac c03 co dinh lap group face on bai cung nhau ko

thánh lo vương phạm :))) từ đầu topic đến h thấy bác trải qua đủ các cung bậc cảm xúc hi vọng trông đợi hụt hẫng buông xuôi nhen nhóm còn thiếu vỡ òa lúc thi đỗ thôi. may quá bác c03 không liên quan j em :))

Vay ak bac. Hi.em da cam vay day. Bac thi trong tphcm rui ro tin dung nho.bac nhan mail roi ha. Bac thi tot nhe. Em thay bac noi ma am long qua.vo oa khi trung tuyen. Em la em yeu vcb tu ngay nam 2 dai hoc voi lai em cung thich rui ro nen neu ko qua vong gui xe thi e buon lem.cam on bac

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên