NCB Ngân hàng TMCP Nam Việt Chi nhánh Hưng Yên tuyển dụng Chuyên viên QHKH [15.09.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
[MENTION=181596]dinhdohvnh[/MENTION]: Bạn có nhận đc tin nhắn của mình ko. Có gì trả lời giúp mình nhé. Hi!

Cái này mai thi về mình sẽ nói. mai đi pv mà giờ chả biết cái gì đây. run quá.hic..

ai có thông tin gì về pv lần 2 thì post lên cho cả nhà tham khảo nhá. từ giờ đến cuối tuần cũng mất ăn mất ngủ đây. haiz:-<

ban oi, thi viet phai mang ca may tinh cam tay nua ha ban? ma minh tra loi roi co duoc quay lai sua dap an ko? hic. minh sap thi ma ko biet gi ne

Lại còn pv thêm 1 vòng nửa hả bạn ơi?
Lần 1 vừa rồi hỏi gì nhiều vậy bạn?

ai qua vòng pv1 sẽ pv tiếp lần 2 bạn à. lần 2 chắc là chuyên hỏi nghiệp vụ thôi vì lần 1 pv chủ yếu hỏi về bản thân. chỉ có 1 câu hỏi hơi nv 1 tí.

- - - Updated - - -

ban oi, thi viet phai mang ca may tinh cam tay nua ha ban? ma minh tra loi roi co duoc quay lai sua dap an ko? hic. minh sap thi ma ko biet gi ne

mang cmt, bút và máy tính cầm tay b ạ. trả lời r thì ko đc quay lại, mình ko chọn đáp án mà nhấn thông qua thì sau mới đc quay lại thôi, ngta sẽ hướng dẫn cụ thể cho mình mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên