NCB Ngân hàng TMCP Nam Việt Chi nhánh Hải Phòng tuyển dụng Chuyên viên QHKH [20.09.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Chiều nay cậu nộp có tiện thì hỏi a Điệp xem bao giờ thi & phỏng vấn nhé!
Nếu họ tuyển được hết là người thân Navibank thì chắc sẽ ko có cái thông báo tuyển dụng này đâu. Vậy cứ cố gắng đi. Good luck!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ nộp rồi, có hỏi thì anh trả lời trong tháng này thôi:)

Đầu tuần chưa có gì nhỉ. Hồi hộp ghê. Hôm nay bước chân vào Navi tự nhiên có chút ấn tượng. Mặc dù ko phải là Ngân hàng lớn nhưng thấy mấy anh chị ở Chi nhánh có vẻ cũng vui vẻ, nhanh nhẹn. Mong là sớm có cơ hội :)

Mình nghĩ là bạn ko nghe nhầm đâu. vì chắc thi online ở Chi nhánh ko có nhiều máy lắm nên phải chia nhiều ca. Để cho chắc chắn bạn điện lại hỏi xem :)

Lúc sáng m có hỏi anh gọi điện là thi môn j, thì a ấy nói thi nghiệp vụ tín dụng e nhé, m quên không hỏi lại là có tiếng anh không, không biết là có thi tiếng anh không bạn nhỉ, cả IQ nữa :D

Lúc sáng m có hỏi anh gọi điện là thi môn j, thì a ấy nói thi nghiệp vụ tín dụng e nhé, m quên không hỏi lại là có tiếng anh không, không biết là có thi tiếng anh không bạn nhỉ, cả IQ nữa :D

Mình vừa test ở Hưng Yên hôm 22.Có 75 câu cho 75 phút,50 câu nghiệp vụ,15 câu tiếng anh,10 câu kỹ năng bán hàng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên