MSB Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam tuyển tập trung với hơn 400 chỉ tiêu trên toàn quốc [20.08.2016]

Bản thông tin ứng viên viết tay(in mẫu ngân hàng rồi ghi tay), giấy khám sức khỏe(lúc khám nhớ sao thành nhiều bản), bằng và bảng điểm(photo+công chứng),sơ yếu lý lịch(chứng nhận phường),giấy khai sinh(bản sao).
Các giấy tờ khác bổ sung sau khi có kết quả.
các bạn ơi có pv tiếng anh không

Mình đã cong tác tại MSB đc 2 năm vị trí kiểm soát viên. Mình k quen biết ai cả và tự nộp hồ sơ online, test nghiệp vụ thì bạn nào đã chinh chiến nhiều các NH sẽ k thấy khó lắm đâu vì cũng same same nhau thui hà
Vấn đề là khi vào pv các bạn tự tin nhất có thể. Mình lấy ví dụ ben trên có bạn trách MSB chỉ tuyển quĩ nam mới bê đc tiền_thế là bạn xìu mặt cho rằng MSB chơi khăm bạn, thực chất đây chỉ là xem cách bạn tự tin trả lời cau hỏi này ntn thui chứ nếu làm vc trong MSB các bạn sẽ thấy toàn thủ quĩ là nữ k hà^^
Mình đã đỗ MSB bằng sự tự tin, lạc quan của mình chứ k phải cái quan hệ mà nhiều bạn vẫn nghĩ nhé
Nên chúc các bạn sẽ là đồng nghiệp cung với mình nhé

Tại một số tỉnh đủ chỉ tiêu rồi nên họ điều chỉnh lại thông tin tuyển dụng mà mất tỉnh thì các bạn không nên lấy làm lạ, vì xuất đó dành cho COCC thôi, vào củng chả làm ăn được gì đâu...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tại một số tỉnh đủ chỉ tiêu rồi nên họ điều chỉnh lại thông tin tuyển dụng mà mất tỉnh thì các bạn không nên lấy làm lạ, vì xuất đó dành cho COCC thôi, vào củng chả làm ăn được gì đâu...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình k phủ nhận cocc vì họ nếu ho có năng lực thì họ càng dễ hoàn thành các chỉ tiêu. Tuy nhiên các bạn k phải cocc cũng hãy tự tin vì có thể trong cuộc cạnh tranh của bạn, cocc k có tố chất và năng lực thì may mắn sẽ là của các bạn thui. Good luck.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên