ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội 10.03.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
hehe, t dc gửi mail trả lời rồi nè, kết quả vẫn là xịt + thêm cái câu ứng viên tiềm năng :))

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 chút, sơ tuyển ở ABBank thường là thuyết trình theo nhóm à các bạn, chủ đề thường là nghiệp vụ hay kt xã hội nhỉ. m chuẩn bị sơ tuyển ở vĩnh phúc lo ghê :(

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 chút, sơ tuyển ở ABBank thường là thuyết trình theo nhóm à các bạn, chủ đề thường là nghiệp vụ hay kt xã hội nhỉ. m chuẩn bị sơ tuyển ở vĩnh phúc lo ghê :(
cũng tùy từng chi nhánh cậu ạ. như ở Hà Nội là phỏng vấn đơn thôi :)

Hì thế hum í họ hỏi những j thế Toàn :D. t thấy đồn là thuyết trình hóa ra k pải :(

Ở HN thì phỏng vấn đơn chứ ở VP thì t ko biết đâu :D. Hôm pv sơ loại thì người ta cũng chỉ hỏi những câu căn bản thôi. Đầu tiên là giới thiệu bản thân, em có kinh nghiệm j, có đi làm thêm ở đâu không. Rồi em thích làm cá nhân hay DN. Em biết j về công việc này rồi. Đợt t pv còn hỏi về điểm học trên lớp, học có khó không :)). Pv cũng nhanh lắm, chỉ 10 - 15' thôi :D

cho mình hỏi là đợt abbank lần này có ai đậu không các bạn? ngân hàng này có vẻ yêu cầu kinh quá nhỉ?

Em có nghe 1 thằng bạn thực tập ở ABB bảo là chỉ tuyển nội bố, cứ đăng tin cho oai, ko biết có đúng ko :-?

chắc là thế rồi. mình thấy có ai trong topic này đậu đâu. đúng là vớ vẩn. thế mà cũng đăng tuyển , mất công mất thời gian quá !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên