Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) hnay đi thi GDV, hốt nhất là vụ đo chiều cao.. may mà còn qua đc cái vạch xanh.. :)) đề thi của tớ có vẻ ko khó, nhưng nv kế toán ko biết j nên đánh bừa hết.. hehe

câu sắp xếp rủi ro đấy sai hết nhé đắp án D nhé (mình học ttqt) câu pa thì pa1(a), ngồi trâu bò tính 2 cái kia đều lớn hơn 1200. đề nh MB rất hay. à con thêm thông tin nữa là lúc a e vào phòng giám thị chấm điểm hình thức nữa đấy.

câu sắp xếp rủi ro đấy sai hết nhé đắp án D nhé (mình học ttqt) câu pa thì pa1(a), ngồi trâu bò tính 2 cái kia đều lớn hơn 1200. đề nh MB rất hay. à con thêm thông tin nữa là lúc a e vào phòng giám thị chấm điểm hình thức nữa đấy.
Ặc còn có vụ kia nữa à? haizzz, hqua lúc đi vào mặt mềnh cứ lạnh te, ko bít có bị trừ điểm hình thức ko nữa! :)) Căn bản chờ lâu quá :")

Ặc còn có vụ kia nữa à? haizzz, hqua lúc đi vào mặt mềnh cứ lạnh te, ko bít có bị trừ điểm hình thức ko nữa! :)) Căn bản chờ lâu quá :")
chết rùi hum wa t mặc áo thun ko bít có sao ko nữa. huhu. sao mà nhiêu khê thế hả trời. bạn thi ở hcm hay hn vậy?
àh cái câu chủ tịch nước phòng t ko sửa lại nên t chọn đáp án ko có câu nào đúng. ko bít giám khảo chấm thía nào nhỉ? lỡ họ cũng tưởng là có sửa đáp án rùi chấm p/a c thì sao trời? hic hic
mấy câu sau nhìu điểm mà t ko làm kịp, lại cũng chẳng nhớ là nó cao điểm nên đánh lụi tè le hột me. :((

chết rùi hum wa t mặc áo thun ko bít có sao ko nữa. huhu. sao mà nhiêu khê thế hả trời. bạn thi ở hcm hay hn vậy?
àh cái câu chủ tịch nước phòng t ko sửa lại nên t chọn đáp án ko có câu nào đúng. ko bít giám khảo chấm thía nào nhỉ? lỡ họ cũng tưởng là có sửa đáp án rùi chấm p/a c thì sao trời? hic hic
mấy câu sau nhìu điểm mà t ko làm kịp, lại cũng chẳng nhớ là nó cao điểm nên đánh lụi tè le hột me. :((
Tớ thi ở HN! haizzz, nghe bảo là họ scan bài mình lên máy xong rồi máy chấm, chứ ko có ai chấm đâu! Nên là khó có vụ cân nhắc đúng sai câu chủ tịch nc lắm! :( tớ nghĩ chắc xem ngoại hình là nhìn kiểu dáng người mặt mũi thôi, chứ đi thi thấy các bạn ý mặc áo thun cũng nhiều mà! :D

Tớ thi ở HN! haizzz, nghe bảo là họ scan bài mình lên máy xong rồi máy chấm, chứ ko có ai chấm đâu! Nên là khó có vụ cân nhắc đúng sai câu chủ tịch nc lắm! :( tớ nghĩ chắc xem ngoại hình là nhìn kiểu dáng người mặt mũi thôi, chứ đi thi thấy các bạn ý mặc áo thun cũng nhiều mà! :D

Uh tớ cũng nghĩ thế. Vì là máy chấm nên khả năng câu đấy là in lỗi lắm, đề nhiều lỗi mà, haiz. Mình chọn D. Thấy các anh chị ấy bảo ngoài những câu sửa ra thì các câu còn lại cứ như đề mà làm.

Chả lẽ chấm kiểu dáng, mặt mũi? Tớ nghĩ chấm cả trang phục đấy, hx hx. Không biết phòng các bạn thế nào, phòng tớ chia làm 2 cửa, mỗi cửa có 2 giám thị gọi tên. Không kiểm tra cmt hay bằng tốt nghiệp gì cả, một người điểm danh, còn một người...nhìn các ứng viên. Chấm điểm thật rồi, mình mặc áo phông quần bò đi giầy bata =)) Nhưng tớ nghĩ, kết quả bài thi vẫn là yếu tố quyết định, nên nếu có tạch chắc cũng ko phải vì mặc áo phông đâu :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t thấy cái vạch đo chiều cao k chuẩn, như kiểu đã tính giầy cao gót í
Rõ ràng mình 1m63 mà nhìn cái 1m58 của nó mình hốt hoảng, hình như đứng ngang vạch

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net