Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhận được mail confirm hay không chắc là do lỗi hệ thống của MB thôi.
Còn nếu bạn tự tin cảm thấy hồ sơ mình ổn mà lại không có tên trong danh sách thì bạn gọi cho Nhân sự của MB xem, bạn của mình cũng vừa gọi cho họ và được họ thông báo hôm sau đến thi đấy.

Có 1 giải pháp cho bạn đây, ngồi một chỗ và kêu gào thì cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì.

sao bảo 16h có danh sách từng phòng thi mà mình k thấy nhỉ, xem mình phòng nào còn bik chứ k lại lơ ngơ :d
t thấy trên web MB có nói thi IQ,EQ, tiếng anh, hiểu biết chung và nghiệp vụ ...tùy từng đợt, k biết đợt này thì thế nào, có ai biết gì k thông báo cả nhà với :D

Trừ khi cậu xinh trai, dẻo mồm mới có cơ hội lớn..

ý bợn là GAY chứ gì
, mình chả dám
@ các bạn nhận đc thư, người ta bảo là xem xét rồi đưa lên ds chứ có phải là nhận đc thư là có tên trong ds đâu. bạn nào tự tin thì gọi điện tới MB mà hỏi cho ra ngô ra khoai

Có ai nộp ở Vĩnh Phúc không? Tớ nộp ở đấy vị trí Chuyên viên QHKH nhưng họ nói là không tuyển? Sao bảo tuyển cả các chi nhánh nữa nhỉ? Không biết thế nào nữa? :(( :((

---------- Post added 29-07-2011 at 09:19 PM ----------

Mà nếu gọi cho họ thì gọi ntn? Vì mình đến nộp trực tiếp mà họ còn bỉu là không tuyển mà. Có ai jup tớ với! help me!! :((

Có ai nộp ở Vĩnh Phúc không? Tớ nộp ở đấy vị trí Chuyên viên QHKH nhưng họ nói là không tuyển? Sao bảo tuyển cả các chi nhánh nữa nhỉ? Không biết thế nào nữa? :(( :((

---------- Post added 29-07-2011 at 09:19 PM ----------

Mà nếu gọi cho họ thì gọi ntn? Vì mình đến nộp trực tiếp mà họ còn bỉu là không tuyển mà. Có ai jup tớ với! help me!! :((
đợi mấy hôm nữa ( ngày mai ) trên trang chủ của MB thông báo ds thi các KV khác mà. bạn không đọc kĩ ah

ngay từ đầu bạn nên hỏi rõ họ hoặc gọi trực tiếp MB ở dưới này để biết chính xác
mình cũng nộp thêm QHKH ở việt trì này. họ xem hs có dán đủ ảnh với bằng không chứ chả quan tâm mình ứng tuyển vào vị trí nào đâu

đợi mấy hôm nữa ( ngày mai ) trên trang chủ của MB thông báo ds thi các KV khác mà. bạn không đọc kĩ ah

ngay từ đầu bạn nên hỏi rõ họ hoặc gọi trực tiếp MB ở dưới này để biết chính xác
mình cũng nộp thêm QHKH ở việt trì này. họ xem hs có dán đủ ảnh với bằng không chứ chả quan tâm mình ứng tuyển vào vị trí nào đâu
Cảm ơn bạn nhé! Mong là sẽ có kỳ tích !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất