Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có ai nộp MB Đà nẵng ko em hỏi tẹo nào.....Sao bạn em nó lên nộp người ta bảo đăng tin nhầm chứ Đà Nẵng đợt này không có tuyển.........Thế là sao???

Mình đã gởi tối qua, sáng ni nhận đc mail phải hồi của MB rồi ^^ Giờ ngồi cầu nguyện thôi

Mình gửi lại vào hqua và sáng nay nhận đc mail trả nhời rùi, mừng thía ^^", các b chưa gửi đc thử kiên trì lại xem sao!

có bạn nào điền vào cái ô Lý do bạn muốn làm việc ở MB mà bị lỗi ko?? t viết vào xong toàn ra 1 loạt ###### thôi à :((

Là do bạn viết dài quá đó, bạn điền tầm 2 dòng thôi. Hiện dấu #### thì click đúp chuột vào vẫn hiện đầy đủ nhưng mình ngĩ nếu lọc CV thì có lẽ việc phải click vào hơi mất công và CV nhìn ko chuyên nghiệp. Bạn thử tóm tắt lại các ý cho khoảng 2 dòng xem sao nhé

nhận được mail trả lời của MB rồi,nội dung của mail là
"Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
MB se co vong so loc ho so theo yeu cau cua tung vi tri tuyen dung. Danh sach cac ung vien du dieu kien tham du vong thi viet va lich thi viet cu the se duoc thong bao tren website cua MB - muc Tin Nhan su vao ngay 28/07/2011.

Cam on ban da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi

Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam

DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080

Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn."

thì tính sao hả các bác ???

nhận được mail trả lời của MB rồi,nội dung của mail là
"Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
MB se co vong so loc ho so theo yeu cau cua tung vi tri tuyen dung. Danh sach cac ung vien du dieu kien tham du vong thi viet va lich thi viet cu the se duoc thong bao tren website cua MB - muc Tin Nhan su vao ngay 28/07/2011.

Cam on ban da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi

Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam

DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080

Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn."

thì tính sao hả các bác ???

Có lẽ là chờ đến 28/07/2011 thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH