Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngta nhận trực tiếp thì mình đã vù ra Liễu Giai nộp cho lành :))

cuối cùng thì cũng nhận đc cái mail confirm của MB sau khi đã gửi đến lần thứ bao nhiêu rồi chả nhớ.
vừa đúng 1 tuần kể từ ngày gửi mail đầu tiên.
sao con đường xin việc lại lận đận từ bước nộp hồ sơ thế này? T.T
bạn nhận được mail hồi đáp rồi àh??? sướng thế. t vẫn chưa nhận được mail nào cả. cũng chả thấy báo lỗi jề. ôi làm sao giờ???

Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
MB se co vong so loc ho so theo yeu cau cua tung vi tri tuyen dung. Danh sach cac ung vien du dieu kien tham du vong thi viet va lich thi viet cu the se duoc thong bao tren website cua MB - muc Tin Nhan su vao ngay 28/07/2011.
Cam on ban da quan tam.
Tran trong!
Sau 2 ngày liên tiếp gửi, Với khoảng hơn 30 mail, vừa nãy đã nhận được mail này sau khi resend 2 phút. Mình đính kèm 600KB. Chúc a em may mắn :)

Sau 2 ngày liên tiếp gửi, Với khoảng hơn 30 mail, vừa nãy đã nhận được mail này sau khi resend 2 phút. Mình đính kèm 600KB. Chúc a em may mắn :)

Ôi thích thế hả bạn! :( tớ gửi xong toàn bị trả lại, còn bị warning của gmail nữa, bi h nó bảo rằng là failed permanent lun! :(((((((((((( gửi ko đc >"<

mình gửi đc rồi, nhẹ cả người. sáng nay gửi 3 lần, đều báo lỗi, chiều nay gửi có 1 lần mà đc luôn. sướng lắm =))))))))))))))))))))

hihi...mình cũng nhận được mail giống bạn nè. keke...thế là gửi được mail rùi . hoho :)) nhưng t ko trâu được như bạn. đính kèm của t có chưa đến 300KB .:)) cố lên các bạn. :)

Mình gửi chiều hôm thứ 7 nhưng ko nhận được hồi âm. Cũng ko có báo mail bị lỗi j cả. Sáng nay gửi lại nhận được hồi âm luôn :X Vì thế mình nghĩ là nên gửi thư trong giờ hành chính. Có thể các anh chị nhân sự nhận mail của mình, save lại rồi mới gửi cái thư hồi âm chứ ko phải là thư tự động deliver

:(( mình còn chưa ra HN để lấy bảng điểm và chứng nhận tốt nghiệp để scan cơ :(( huhuhu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net