Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình vừa gửi xong, không thấy báo lỗi gì chẳng biết có gửi thành công không nữa

vừa nhận đc mail thông báo là hòm thư của mb đã đầy ~ đợi mai kia gửi lại vậy T.T
hôm trc gửi An Bình cũng bị thế, đợi vài hôm gửi lại thì ko thấy thông báo full nữa ~ T.T
send cái CV mà cũng phải rình rập từng phút, thót cả tim ~

Sáng nay tớ nhận đc mail trả lời tự động rồi.
Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
Chung toi se lien lac voi Ban khi thong tin du tuyen cua Ban phu hop voi yeu cau tuyen dung cua MB.
Cam on da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi
Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam
DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080
Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn.

mọi người cho mình hỏi. trong bản thông tin ứng viên có phần Nguyện Vọng ( gi mã theo vị trí ) mình không biết gi như thế nào?
sợ sai lắm. mình ứng tuyển vào chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân, khu vực Hà Nội thì gi như thể nào? ( cụ thể cho chắc cú:)))

mọi người cho mình hỏi. trong bản thông tin ứng viên có phần Nguyện Vọng ( gi mã theo vị trí ) mình không biết gi như thế nào?
sợ sai lắm. mình ứng tuyển vào chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân, khu vực Hà Nội thì gi như thể nào? ( cụ thể cho chắc cú:)))

mã vị trí có ghi rõ ở mỗi vị trí tuyển dụng rồi mà bạn, dưới phần yêu cầu công việc ấy, chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân mã vị trí là QHKH CN

Sáng nay tớ nhận đc mail trả lời tự động rồi.
Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
Chung toi se lien lac voi Ban khi thong tin du tuyen cua Ban phu hop voi yeu cau tuyen dung cua MB.
Cam on da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi
Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam
DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080
Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn.
câu gửi tn vậy.hic.dung lương file đính kèm là bn thế.t gửi mà nó toàn báo dung lượng vượt giới hạn.hic

hqua mình cũng gửi mail rùi nhưng không nhận được reply của ngân hàng. Không biết sau bao lâu thì nhận được nhỉ.có nên gửi lai không ta.chỉ sợ không đến được thui:-w

anh chị nào có kinh nghiệm làm ở sacombank giúp em với. em đang định nộp ứng tuyển vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng và giao dịch viên chi nhánh từ sơn- bắc ninh ma không rõ lắm về công việc cụ thể của sacombank thế nào yêu cầu có cao lắm không ? em vừa mới ra trường thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52