SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
t chi nhánh Thái Nguyên nè, nhưng t thì chẳng hy vọng gì, phúc khảo cho nó có phong trào, hic
Bạn tên là gì? điểm của tớ cũng k cao, chỉ vừa đủ qua các môn thui, k biết thế nào nữa, nghe mấy bạn nói có chi nhánh được gọi rồi, mình cũng thấy lo lo, chi nhánh mình không biết có ai phúc khảo mà lên không nữa. Hu hu tối nay mất ngủ rồi.

cái lí lịch pháp ly này làm thế nào thế bạn ơi :D

Hì hì, may quá, mình mới làm lý lịch tư pháp này hồi tháng 10. Họ chỉ cấp cho 1 bản, nên đi công chứng 1 ít nên h vẫn còn bản gốc.
Bạn qua phòng tư pháp của công an ( chỗ mng hay đi xuất khẩu lao động làm nhé).
T làm hết 25 ngày, bình thường là 2 tháng vì khai báo là 4 năm ngoại trú tại HN để đi học nên họ phải cử người ra HN xác nhận. May chị văn thư tốt bụng, bảo em sửa lại đi, ko khai 4 năm học ở HN nên chỉ mất có 25 ngày. Bạn nhớ chú ý nhé. Lệ phí làm là 250k.

Hì hì, may quá, mình mới làm lý lịch tư pháp này hồi tháng 10. Họ chỉ cấp cho 1 bản, nên đi công chứng 1 ít nên h vẫn còn bản gốc.
Bạn qua phòng tư pháp của công an ( chỗ mng hay đi xuất khẩu lao động làm nhé).
T làm hết 25 ngày, bình thường là 2 tháng vì khai báo là 4 năm ngoại trú tại HN để đi học nên họ phải cử người ra HN xác nhận. May chị văn thư tốt bụng, bảo em sửa lại đi, ko khai 4 năm học ở HN nên chỉ mất có 25 ngày. Bạn nhớ chú ý nhé. Lệ phí làm là 250k.
cảm ơn bạn nha, may là mình không đi học xa :D

chào ngày mới cả nhà. Đặt gạch ngồi hóng 1 ngày nưã rùi tận hưởng cuối tuần thôi nào. Let it be!!:)]

Chi nhánh thái nguyên có bạn được gọi rồi đó, điểm phúc khảo chưa thấy đâu mà đã gọi ầm ầm. chả hiểu

hic, suốt ruột quá đi, sao mãi mà chưa được gọi nhỉ? thấy các bạn được gọi ầm ầm mà mình lo quá!!!

tớ tên Việt, còn bạn ? điểm của t thì cao nhất trong số thi chuyên ngành Kế toán - kiểm toán, nhưng khổ nỗi môn chuyên ngành trắc nghiệm dc 45đ, đau wa'''''''' :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,020
Thành viên mới nhất
tydobond
Back
Bên trên