SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

buzz vào nick mình đi. namanh_hubt
mình nói trước luôn để các bạn khỏi hy vọng. ko có ai phúc khảo được đâu. xl vì làm bạn buồn :-<

mình nói trước luôn để các bạn khỏi hy vọng. ko có ai phúc khảo được đâu. xl vì làm bạn buồn :-<

nếu không có ai phúc khảo được, thì theo mình thấy trên bảng điểm chỉ có 4 chỉ tiêu đạt chứ đâu phải 5 đâu bạn @@

Mình nghe nói tỉ lệ phúc khảo hầu như "Zê Zô", sẽ gửi Công Văn về Chi nhánh vào cuối tuần này.
không biết có đúng không nữa :(

toàn bạn biết mình chứ :)
uh, 5 chỉ tiêu TH là 2 nam và 03 nữ. là lấy nữ bổ sung nam bạn ạ,
đợt này ko lấy đủ được.
-mình là Nam học Kinh Kong đúng k13 luôn. :p

T thông báo cho các b luôn để khỏi phải lo lắng quá nhé! Kết quả sẻ do chi nhánh thông báo,hôm qua ở TW đã gửi kq về cho chj nhánh rồi,sớm thì trong tuần này,muộn lắm thì sang tuần sẻ có kết quả cho các b nhe! Good luck.

T thông báo cho các b luôn để khỏi phải lo lắng quá nhé! Kết quả sẻ do chi nhánh thông báo,hôm qua ở TW đã gửi kq về cho chj nhánh rồi,sớm thì trong tuần này,muộn lắm thì sang tuần sẻ có kết quả cho các b nhe! Good luck.
Bạn điểm thứ nhì trong số nam hay thứ nhì chi nhánh vậy..Tớ hỏi xem cách nó lấy thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,692
Thành viên mới nhất
Vehicle Movers
Back
Bên trên