SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

nghe sắp có thông tin rồi mấy bạn ơi. ông giám đốc chi nhánh mình đi họp tổng kết ngoài đó rồi. gia cát dự là đã chấm xong. rồi. tiếp tục đặt gạch ngồi hóng \:D/

nghe sắp có thông tin rồi mấy bạn ơi. ông giám đốc chi nhánh mình đi họp tổng kết ngoài đó rồi. gia cát dự là đã chấm xong. rồi. tiếp tục đặt gạch ngồi hóng \:D/
Hi vọng là thế. Mà tổng kết gì vậy b,thi thế này mà cũng phải tổng hợp tất cả giám đốc đi tổng kết à?

t nghĩ việc tổng kết đó chẳng liên quan gì đến tuyển dụng, t nghĩ TW còn chưa có kết quả phúc khảo thì mình sao có được, với lại đã hêt thời hạn 15 ngày theo quy định đâu. chán
Hi vọng là thế. Mà tổng kết gì vậy b,thi thế này mà cũng phải tổng hợp tất cả giám đốc đi tổng kết à?

t nghĩ việc tổng kết đó chẳng liên quan gì đến tuyển dụng, t nghĩ TW còn chưa có kết quả phúc khảo thì mình sao có được, với lại đã hêt thời hạn 15 ngày theo quy định đâu. chán
Cái quy định 15 ngày ấy là j hả c? Ở đâu thế?

Bạn này nói đúng nè. Cũng chỉ mong đến 15.1 công bố kết quả chính thức cho rồi. Chứ tốc độ chấm phúc khảo như chấm chính thức thì chắc ra Tết âm mới xong. CN mình chỉ thấy có 4 bạn phúc khảo thôi (Khoảng 20%).Không biết CN khác thế nào?

các bạn ơi. Những ban nào đậu. thì lần tuyển dụng lần sau, biết thông tin tuyển dụng. thì thông báo với nhé. Mình lần này thi trượt, buồn quá. Nhưng vẩn muốn thi lại lần nữa. Nhưng sợ k biết thông tin tuyển dụng. Vì miển Nam là xét tuyển. nên thông tin tuyển dụng nhiều khi không biết. Những bạn nào đậu thì lần sau thông báo với mọi người với nhé. Thanks cả nhà

Chẳng liên quan đến tuyển dụng đâu, chắc ra họp Tổng kết ngành Ngân hàng ý mà. Thời sự đưa tin từ trưa mà :D

Chẳng liên quan đến tuyển dụng đâu, chắc ra họp Tổng kết ngành Ngân hàng ý mà. Thời sự đưa tin từ trưa mà :D
Đúng vậy đấy, họp tổng kết ngành ngân hàng năm 2012, có Thủ tướng đến dự và phát biểu ý kiến nên các sếp tổng phải khăn gói ra Hà Nội là vì thế. Lại trường kỳ chờ đợi thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên