SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Chi nhánh NA mình gọi hỏi rồi. Lấy từ trên xuống nên bạn yên tâm bạn đậu rồi.
Chúc mừng bạn. NHNN luơng cao lắm đấy

Ôi thật á. Ôi chết mất. Cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình lo ngay ngáy từ chiều nay. Hì hì, lương cao càng tốt. Mình chỉ thích nhất là làm nhàn thôi :D

k biết trả lời thế nào. nếu k tính những người bị liệt t đứng thứ 1 TCNN, thứ 2 chi nhánh. nghe nói lấy 1 nữ, nam thì bị liệt hết, k biết có hy vọng gì k b ạ, Còn phúc khảo thì tình hình thế nào chưa biết dc.
bạn thi CN LS phải ko? có đỗ ko vậy?

Ôi tạch rồi. Không biết năm sau chi nhánh mình có chỉ tiêu ko. Năm sau các bạn có chiến tiếp ko? Thấy các bạn nói NHNN lương cao lại nhàn mình ham hố quá. Hic

sky88662 đã viết:
k biết trả lời thế nào. nếu k tính những người bị liệt t đứng thứ 1 TCNN, thứ 2 chi nhánh. nghe nói lấy 1 nữ, nam thì bị liệt hết, k biết có hy vọng gì k b ạ, Còn phúc khảo thì tình hình thế nào chưa biết dc.

t thấy cả CN mình có đc 2 người ko liệt thôi, hic, thế thì khả năng cao là b cũng đỗ rùi o:)

Mình nể các bác chấm thi thật, chấm chi tiết đến 0,5đ. Mà thang điểm lại là 100, chấm đến hàng đơn vị đã khó, nói chi đến hàng thập phân. Ko hiểu làm sao để chấm đc như thế 8-}Ảo lòi.

Các bạn có để ý không. Bảng điểm của chi nhánh các tỉnh, thành phố không có cột Dự kiến trúng tuyển như bên Vụ cục cũng như bảng điểm của năm ngoái. Như vậy có thể việc tuyển dụng còn phụ thuộc vào quyết định của chi nhánh chứ không phải điểm cao là đậu. Nhưng người điểm cao nhất thì không sợ chứ những người điểm cao nhì hoặc ba hoặc xa hơn vẫn là 50/50 đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên