SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

SBV bạn ạ. Lương tập sự 7.5tr đấy. Đấy là 80% cho tập sự thôi nhé. Công việc k áp lực, có nhiều có hội học lên cao. MB thấy ai làm cũng muốn bỏ mà.
Sao t thấy bảo luơng sbv thu viec la 1050*2.34*2.17*85% thôi ma. B nào bít rõ cái nay cho t bít với?

hô hô. mình được 252 điểm. tỉnh lấy 2 chỉ tiêu mà 1 đứa chạy cửa sau vô rùi. mình lại nằm thứ 2 trong danh sách. đậu ko đây trời. hic hic

các bạn nữ thi ác quá, điểm cao chót vót :eek:) Tiếc là SBV chủ yếu lấy nam. Mấy bạn ấy mà là nam thì đỗ rồi, quá tiếc.

T nghe chị làm NHNN nói lương cứng là 8tr (chị ấy đang tập sự). Hôm đi nộp hồ sơ, cô nhận cũng bảo là lương khởi điểm 7.5tr.
Còn tính kiểu j tớ k biết.
Mà bạn thi NA đúng k? Nam hay nữ vậy. Nếu nam làm thanh tra lại càng sướng. Đang downturn thì làm SBV là sướng nhất rồi. Sau này NH khởi sắc trở lại bạn mà nhảy ra NHTM cũng dc offer những vị trí cao mà
Sao t thấy bảo luơng sbv thu viec la 1050*2.34*2.17*85% thôi ma. B nào bít rõ cái nay cho t bít với?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sau bao ngày ngóng cuối cùng cũng đc biết điểm. Chúc mừng các bạn đỗ nhé!!! Congratulations
Các bạn nữ chăm chỉ điểm cao dã man ^^

Có bạn nào biết làm sao để phúc khảo đc ko vậy? Trên web SBV chả thấy hướng dẫn gì cả? mình có 1 môn dưới 50, điểm tổng cộng cũng ổn, nằm vắt tay lên trán nghĩ đi nghĩ lại thì phúc khảo coi thử sao? đc thì tốt còn ko thì cũng chả sao. hihi.

Cứ hy vọng chứ, nếu điểm cao thì có quyền hy vọng mà. Hihi. hay là bạn có ai quen ở đó thì hỏi luôn cho đỡ hồi hộp
Tớ thì làm gì quen biết ai mà hỏi :(
Công nhận điểm chuyên ngành không được cao, tớ làm được tương đối mà thấy điểm mình khá là thấp, may mà được bài trắc nghiệm được điểm cao.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào biết chỉ tiêu cụ thể của chi nhánh Hà Nội không?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên