SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Haizz...chán thật, điểm mình cao thứ 2 mà chi nhánh mình lấy có 1 nữ. Chỉ tiếc mình k phải là boy

cái phần kiến thức chung í mình học thuộc mà điểm thấp thế chắc phải quay đúng từng dấu chấm dấu phẩy mới đc điểm cao chắc ..bó tay

Ko biết nến như ko lấy đủ được số lượng tuyển thì ngta làm kiểu gì mọi người nhỉ? Sang năm tuyển tiếp ak.

Đã tạch b-( Điểm hơi ảo, chuyên ngành viết mình làm tương đối, cứ nghĩ cũng đc cỡ 50đ --> kết quả chưa đc 30đ. Kiến thức chung hầu như chả học gì, làm bài toàn chém gió --> kết quả gần 60đ. Nhưng thôi tạch cũng chả sao, tìm cơ hội khác vậy.

Chi nhánh mình lấy 7 mà chỉ được 5 người là điểm cao (thuộc top 7 lun) và cũng chỉ 5 người đó là có tất cả các môn trên 50. không biết còn 2 người thì sẽ tuyển thế nào đây??? Mình có nên nhen nhóm hi vọng ko nhỉ.haizz

Môn chuyên ngành chấm điểm bi đát quá. Quá sức tưởng tượng
Đã tạch b-( Điểm hơi ảo, chuyên ngành viết mình làm tương đối, cứ nghĩ cũng đc cỡ 50đ --> kết quả chưa đc 30đ. Kiến thức chung hầu như chả học gì, làm bài toàn chém gió --> kết quả gần 60đ. Nhưng thôi tạch cũng chả sao, tìm cơ hội khác vậy.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai nữ thi Nghệ An ở đây k? Ôm 1 cục tức to đùng.
Nam lấy 4 chỉ tiêu mà có 2 ng k liệt.
Mình xếp thứ 4 nữ từ trên xuống,xếp 1 TC-NH cũng k tức bằng chuyện bị đánh trượt Viết CN 48. Hôm đó rõ ràng thấy làm tốt, trúng tủ 2 câu hỏi mở, số liệu dẫn chứng đầy đủ .
he he, bức xúc vậy bạn. Điểm chuyên ngành viết của mình cũng ảo lòi.8-} điểm đó lại nhân 2 --> điểm tổng thấp tẹt. Nhưng tạch cũng ko lăn tăn gì vì tiếng Anh làm kém, cũng ko đủ 50đ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên