SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Hình như hôm up điểm Cục VỤ là tầm chiều tối nên chắc điểm CN cũng như vậy!!!
Hồi hộp, chẳng còn hi vọng j nhiều, có bạn nào biết tỷ lệ nam nữ mà CN tỉnh Thái Nguyên lấy k ?_?

t cũng thi ở tn nhưng ko nghe thấy nói gì về tỷ lệ nam nữ, mà các tỉnh khác đều thấy có,ko biết sao nữa
Hình như hôm up điểm Cục VỤ là tầm chiều tối nên chắc điểm CN cũng như vậy!!!
Hồi hộp, chẳng còn hi vọng j nhiều, có bạn nào biết tỷ lệ nam nữ mà CN tỉnh Thái Nguyên lấy k ?_?

không rõ là tnao, không biết các tỉnh khác tnao, t cũng không thấy CN Thái Nguyên ghi bnhiu nam bnhiu nữ
Các bạn thi các CN tỉnh khác có thể gthich giùm k?

k phải là tỉ lệ nam nữ đâu bạn. Mà là nếu chi nhánh đó gửi chỉ tiêu thanh tra thì phải là nam. Còn bên chuyên viên thì nam nữ j cũng dc. Thường thì các bạn nam sẽ đăng kí thanh tra, nên chuyên viên chỉ còn nữ đăng kí.
Hôm mình đi thi, ngồi nói chuyện với bác trong hội đồng coi thi bác bảo chỉ có 1 số tỉnh ghi cụ thể xin bn thanh tra..., còn như cn bác ấy thì chỉ xin chỉ tiêu số ng thôi, điểm sẽ lấy từ trên xuống.
Vậy nên nếu Cn các bạn k ghi bn nam nữ trong thông báo tại tỉnh thì cứ trên xuống mà lấy thôi.

Nghe nói mong manh là đang Up điểm. chắc sáng mai có điểm đó mọi người ạ!
-----lại hết 1 ngày hy vọng hão, chờ 1 ngày,..., 1 tuần,..., 1 tháng,... -----
:bz

Kết thúc một ngày mong ngóng điểm. Hy vọng ngày mai là có. Hết chịu nổi rồi.

Em trai mình đứng thứ 11 top cao điểm nhất ở vụ thanh toán,but hình như chỉ lấy có 4 chỉ tiêu nhỉ, ôi, ko có chế độ chuyển điểm sang vụ khác à, mình thấy có vụ ko tuyển được vì ko đủ chỉ tiêu

T k bit năm nay tn nhưng như mọi năm k đủ chỉ tiêu thì chuyển chỉ tiêu sang năm sau thì phải? Chỉ có Kho bạc với có kiểu chuyển như thế hay sao í
Em trai mình đứng thứ 11 top cao điểm nhất ở vụ thanh toán,but hình như chỉ lấy có 4 chỉ tiêu nhỉ, ôi, ko có chế độ chuyển điểm sang vụ khác à, mình thấy có vụ ko tuyển được vì ko đủ chỉ tiêu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên