SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Hic2, chẳng hi vngj gì nhưng mà thấy sắp có kết uqar rùi cũng thấy hồi hộp quá cả nhà ơi!

chào cả nhà, t đỗ SBV TƯ Sở Giao dịch.t đỗ là bằng thực lực của mình nên khẳng định phần lớn kq thi lần này là khách quan ( tất nhiên có thể ko phải 100%các trường hợp). thế nên mng cũng hãy cứ hy vọng tin tưởng nhá :) t đang làm VCBank rồi, t cũng đang phân vân lắm vì ko nỡ xa VCB. Thi SBV lần này đúng là không như nhiều bạn đồn thổi COCC này nọ đâu cả nhà ạ. cố lên nhóe :)

chào cả nhà, t đỗ SBV TƯ Sở Giao dịch.t đỗ là bằng thực lực của mình nên khẳng định phần lớn kq thi lần này là khách quan ( tất nhiên có thể ko phải 100%các trường hợp). thế nên mng cũng hãy cứ hy vọng tin tưởng nhá :) t đang làm VCBank rồi, t cũng đang phân vân lắm vì ko nỡ xa VCB. Thi SBV lần này đúng là không như nhiều bạn đồn thổi COCC này nọ đâu cả nhà ạ. cố lên nhóe :)
Tớ nhớ không nhầm thì tổ chức thi bên chi nhánh không chặt bằng bên trung ương cậu ạ. Hiện tượng quay bài thì khá là nhiều, nhất là trong nhà vệ sinh =))
COCC chỉ chạy được mỗi cái khâu trông thi thôi, chứ chấm thi thì khá là khách quan rồi :D

bạn giỏi quá. Chúc mừng bạn nhé. Mình thi chi nhánh đang hóng kq, chả biết có hy vọng đỗ đậu gì ko.

Mong là khi có kết quả chính thức, bon mình sẽ là đồng nghiệp hì hì

Vậy thì bạn lương bảo ngọc xem xét thế nào để bạn nào có kết quả gần trúng tuyển có cơ hội hi vọng đi:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên