SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

bạn nào đã phỏng vấn về rồi thì thảo luận nào.Mọi người được hỏi câu gì vậy??.xx

Tài Chính Công là học về quản lí ngân sách Nhà Nước mà cũng ko đc nộp,ko thẻ chịu nổi cái cơ chế mà các bác bên trên đặt ra

thu 260k đúng ra là hơi có vấn đề. bộ chỉ đạo nếu hồ sơ dưới 100 thì mới thu 260k. còn lại giảm dần. có khi xuống 140k nữa.
với cả ở TH thì có 5 nam và 2 nữ. chỉ tiêu là vậy. danh sách hs thì cao ngất ngưởng. nói chung hôm mình đến choáng. cô trưởng phòng tổ chức là cô Bình, hơi khó tính tí. còn chị kia chỉ làm văn thư nên dễ. vào dc 3 năm rồi mà em chị ấy còn ko có cửa. nói chung để vào phải là to- rất to- hoặc giỏi, rất giỏi.
giỏi thế vào VCB hay AGRI, MB cũng ngon rồi.
hẹn gặp các bạn tại HN ngày 15-16^^

có bạn nào nộp chi nhánh mà ko phải đóng tiền ko? mình nộp ở tỉnh, chị ấy bảo về có j thông báo, cũng chả bảo đóng tiền j cả. thấy lo lo, lỡ may ko được thi thì :(( mà không pv nữa thì cơ hội mình đóng tiền kiểu j???

thu 260k đúng ra là hơi có vấn đề. bộ chỉ đạo nếu hồ sơ dưới 100 thì mới thu 260k. còn lại giảm dần. có khi xuống 140k nữa.
với cả ở TH thì có 5 nam và 2 nữ. chỉ tiêu là vậy. danh sách hs thì cao ngất ngưởng. nói chung hôm mình đến choáng. cô trưởng phòng tổ chức là cô Bình, hơi khó tính tí. còn chị kia chỉ làm văn thư nên dễ. vào dc 3 năm rồi mà em chị ấy còn ko có cửa. nói chung để vào phải là to- rất to- hoặc giỏi, rất giỏi.
giỏi thế vào VCB hay AGRI, MB cũng ngon rồi.
hẹn gặp các bạn tại HN ngày 15-16^^
Haiz, lấy 2 nữ. Mình nghe mà nản quá, giả dụ có người COCC là nữ nữa thì hết chỗ:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên