SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mọi người oi! Mình muốn nộp về CN của tỉnh mình nhưng jo hiện tại ko tiện về quê, thì nộp hồ sơ ở Tp.HCM thì người ta có nhận và chuyển thông tin của mình về đó ko nhỉ? Hix.

ko biết thế nào,nhưng hôm t nộp hồ sơ,chị thu hso hỏi "bằng chính quy à em?"

mình vẫn chưa đi nộp được, bạn nào nộp ở chi nhánh hà nội rồi cho mình xin địa chỉ, với lại đến nộp có đóng lệ phí
luôn k vậy, có hỏi j không vậy.

Nội dung ôn thi mù mờ quá :(

Co anh chị nào biết môn kiến thức chung và môn nghiệp vụ chuyên ngành là những môn nào không ạ?
Em xem bên Thuế và Kho bạc tuyển người ta viết cụ thể nội dung ôn thi lắm. Bên này yêu cầu mù mờ quá ! hhix :-s

45 lý thường kiệt nhá
hum trc t đi nộp, thấy có rất nhiều bạn học kế toán doanh nghiệp phải đi về, trời thì mưa tầm tã, khổ thân, chc ko hóng hớt trên diễn đàn.
chưa phải nộp lệ phí gì cả đâu, sơ yếu lí lịch cậu ghi thật đầy đủ vào, chưa có bằng tốt nghiêp thì làm sẵn cái giấy cam kết :)
cũng hum đi nộp hồ sơ t hóng hớt được một tin rất hay. là con gái chỉ tuyển 2vi trí ngoại hối và nghiên cứu tổng hợp, mà đến ngày t nộp đã có 250 hồ sơ roài :D cô bảo, ko nộp đc hs là may ý, :))
t nộp đc hs roài, nhưng nếu qua vòng hs, cũng xem xét xem có đóng 260k để đi thi ko. khó ăn quá :(
mình vẫn chưa đi nộp được, bạn nào nộp ở chi nhánh hà nội rồi cho mình xin địa chỉ, với lại đến nộp có đóng lệ phí
luôn k vậy, có hỏi j không vậy.

Các bạn cho mình hỏi về nội dung thi môn nghiệp vụ chuyên ngành tài chính ngân hàng vs, thi những dạng bài tập như thế nào và môn tin học thì là office 2003, 2007 hay 2010. Giúp mình với mình mù mịt quá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep
Back
Bên trên