SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Cảm giác trong trường hợp này SAI hoàn toàn rồi bạn ạ. Thật tiếc cho những người giỏi thật sự
Theo như mình thấy mình quen mấy bạn trường mình học khá giỏi thì các bạn ý đều có số điểm khá cao và có khả năng đỗ đó chứ, mình thấy mừng cho các bạn ý vì các bạn ý đã ôn và thi thật sự

mọi người cho mình hỏi điều kiện ko có môn nào dưới 50, trong trường hợp môn chuyên ngành là (viết*2+trắc nghiệm)/3>50 hay viết và trắc nghiệm đều trên 50 ạ :(

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

Cảm giác trong trường hợp này SAI hoàn toàn rồi bạn ạ. Thật tiếc cho những người giỏi thật sự
Bạn chắc ko? theo mình thì người đang sai hoàn toàn là bạn đấy. Bạn có j để thuyết phục mọi người công nhận điều bạn nói là đúng ko?

- - - Updated - - -

Tối nay mới hết kìa. Ko biết bao giờ mới có tên trong danh sách đi làm ;))
Bạn đỗ rùi à? Vụ nào thía :D

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

Bạn đỗ rùi à? Vụ nào thía :D
Tớ có đỗ vụ nào đâu. Mới có tên tạm thời ở sở giao dịch thui ấy :)

Đỗ rồi thì lại chờ tiếp, không biết đến khi nào có thông báo tiếp theo nhỉ, bh đi làm???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back
Bên trên