SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Đáng tiếc là kỳ thi vừa rồi tớ không được tham gia nhưng bản thân tớ thấy mọi người cố gắng hết sức mình làm bài ôn tập, lẽ ra bạn giỏi thì nên chia sẻ tài liệu giúp đỡ mọi người, kiến thức là bao la vô tận, thi vào ngân hàng hay bất kì chỗ nào nữa cũng chỉ là chìa khóa mở cửa thôi, khi bước vào rồi chắc gì bạn đã vững vàng ở đó, tớ nghĩ bạn có đỗ và được làm cán bộ ngân hàng bạn cũng thực sự không xứng đáng vì trong Luật cán bộ công chức, một cán bộ nhà nước cần phải "Có lối sống lành mạnh, trung thực, cần kiệm liêm chính, chí công vô tư". Mà tớ và mọi người ko ai thấy cái chí công vô tư của bạn ở đây, bạn có thấy hạnh phúc khi đứng vào hàng ngũ Đảng viên, những người hi sinh hết mình vì đất nước và nhân dân không hay chỉ cho sự ích kỉ, tự cao tự đại của bạn?

hongminh ơi,có lẽ là bạn không làm được bài phải không ha?
ghen tỵ với tớ chứ gì,hi c.
buồn nhi?
không lam được bai chán quá phải ko?
uh,tớ thích giấu tài liệu đây,ai bảo có người ngốc không biết cách tìm kiếm tài liệu và không học thuộc nổi
ha ha ha ha ha .sướng quá .
May là đề năm nay ko rơi vào Mục 3, Chương II, Luật CBCC, học thuộc là một chuyện, quan trọng là tiếp thu đc bao nhiêu :)

Các anh chị ơi cho em hỏi tí ~X(
Tình hình hôm nọ thi vào ngân hàng nhà nước đề thi các vụ khác nhau có giống nhau k nhỉ?

Các anh chị ơi cho em hỏi tí ~X(
Tình hình hôm nọ thi vào ngân hàng nhà nước đề thi các vụ khác nhau có giống nhau k nhỉ?

Thi theo chuyên ngành, các VỤ khác nhau cùng chuyên ngành thi đề chung, riêng tin thi đề chẵn lẻ. Chúc bạn thi tốt :)

tinh tướng thế nhỉ? mh ngứa ruột với thằng này từ lâu rồi. Đẳng cấp đâu cần khoe. Mà học thuộc giỏi chắc j đã thông minh.

chắc bạn ấy cần cù nên bù được cái khoản thông minh. thấy bảo nhồi nhét trong 6 ngày mà, kể cũng khổ nhỉ

Tài liệu ôn thi NHNN trên ub này đầy rẫy mà các bạn:))Phần tin học thì trong phần 6 sách giang blog có 100%. Có mấy topic liền đấy. Tớ thấy ôn thế là đủ rùi,ko cần xin thêm ai kia đâu:)) năm nay cũng nhiều bạn làm đc bài mà;))

Thi theo chuyên ngành, các VỤ khác nhau cùng chuyên ngành thi đề chung, riêng tin thi đề chẵn lẻ. Chúc bạn thi tốt :)
Thanks bạn nhìu ^^ Mà bạn ơi có cần học luật chuyên ngành không nhỉ, ví dụ nếu thi vào vị trí thanh tra thì có phải học luật thanh tra không hầy?

đúng rồi đấy ,có lẽ là vì tớ đã vô tình làm mất đi cơ hội của bạn phải không?
đời ko biết thế nào đâu,ha ha ha
để rồi xem nhé.chăc chắn tớ sẽ tự kiểm điểm lại mình nếu đỗ và làm mất cơ hội của bạn.ok?
Thằng này : 1 là đã chạy trước ( tiền và quan hệ, bao nhiêu thì không rõ), 2 là thằng này bị bệnh tự tin thái quá.
Nếu là 1 thì mọi người cũng chả phải bận tâm làm gì, vì những người phải dùng quan hệ và tiền bạc để đỗ đc ý, thì cũng....thường thôi nếu như không muốn nói là quá tầm thường.
Nếu là 2 thì chúng ta cũng nên thông cảm cho bạn, mấy thằng kiểu như này mình gặp nhiều rồi và kết quả chả ra gì cả, vì những người giỏi thật sự dù người ta tự tin nhưng là một kiểu khác.
Chúng ta cùng chờ xem bạn này có đỗ ko nhé, nếu đỗ thì để xem bao nhiêu điểm, mình có biết người ở vụ Thanh Toán, nếu đỗ thì xem đỗ kiểu gì...:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên