SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Làm ngon hết 2 bài viết thì đạt tầm 200đ, chưa kể cộng cả ưu tiên 50đ nữa thì chả 250đ :-j

bạn nào có thể chia sẻ dạng đề thi tin học và tiếng anh không?

Đi thi buổi sáng vui quá. K ngờ lại thi toàn NHTM với mấy cái về kế toán kiểm toán. Rất thú vị
Chiều thì bắt đầu héo dần. Có cái đọc rồi mà chả nhớ gì. híc. muốn chém cũng k được. Đành thổi hơi từ từ vậy. Dù sao phần kiến thức chuyên ngành cũng thấy hay hay rồi. :bz
Bạn đk kế toán kiểm toán ah?! truyền t ít kinh nghiệm, năm sau t cũng thi vị trí ấy :d

Hê,quay được nhưng chắc gì đã làm đúng,và lại có cả bài tập nưa,quay ở trên trời hả.
Tóm lai là không ai lam đươc đúng tới 80%như tớ cả.không mang 1 ly tài liệu vào,ôn tập trong 6 ngày sau khi biết mình được đi thi
Bạn này Bá đạo quá :d Bạn thi tốt thế, Share tài liệu cho anh em năm sau thử sức với.;));))

thế là xong 2 môn điều kiện rồi,hi hi
ko biết co ai lam đúng 80% 2 môn kt chung ve chuyên ngành không nhỉ.
ah,xin nhắc lại là tớ thi vụ thanh toán nhé.ko biết mình có vô tình lam mất cơ hội của bạn nao ko đây.:)

thế là xong 2 môn điều kiện rồi,hi hi ko biết co ai lam đúng 80% 2 môn kt chung ve chuyên ngành không nhỉ. ah,xin nhắc lại là tớ thi vụ thanh toán nhé.ko biết mình có vô tình lam mất cơ hội của bạn nao ko đây.:)
Share t ít taì liệu với Mail: daidv1990 @ gmail .com

Đề TA 90 phút:
Bài 1:10 câu trắc nghiệm (ko khó)
Bài 2 Reading: 5 câu.(ko khó)
Bài 3 hoàn thành câu với các từ cho sẵn:5 câu.
1. Difficult/get/tough/manager/company
2. Likely/they’ll/announce/engagement/soon
3. Brother/too young/drive
4. Parents/prefer/stay/home/go/cinema
5. Mình quên mất rồi
Bài 4 Translate English to VN: 2 câu
1. Education is a long process that not only supplies the basic skill such as literacy, numeric but also ..essential in shaping our future life.
2. Quên :D (hơi khó)
Bài cuối là Writing 100-150 words
“You like and dislike where you live”

Đề tin 25 câu trắc nghiệm trong 45’
Trong words, tổ hợp phím Ctrl + H là để?
Trong excel, muốn di chuyển từ sheet này sang sheet khác làm theo cách:
a. Page up, page down
b. Ctrl Page up, Ctrl Page down
c. 2 câu a, b đều đúng
d. 2 câu a, b đều sai
Trong Power Point, muốn đổ màu cho phông slide làm theo cách?...
Trong word muốn type các công thức toán học dùng? (hình như là Microsoft Equation)
Trong word muốn định dạng trang văn bản làm thế nào? (hình như là File/Page setup)
Trong word muốn đánh số trang văn bản?
a. Insert/Page number
b. Format/Page number
c. Tool/Page number
Trong Excel, nếu giá trị ô A2 là 0. 1 ô khác đánh: =5/A2 sẽ xuất hiện
a. # VaLue!
b. #DIV/0!
Chúc các bạn thi chi nhánh làm bài tốt nha ^^

đề thi 2 môn điều kiện quá dễ mà lại cho quá nhiều thời gian, chưa phát đề xong đã làm xong rồi, hài

có vẻ là c hơi,,,,,,,, quá thì phải, haaaixxxxxxx
thế là xong 2 môn điều kiện rồi,hi hi
ko biết co ai lam đúng 80% 2 môn kt chung ve chuyên ngành không nhỉ.
ah,xin nhắc lại là tớ thi vụ thanh toán nhé.ko biết mình có vô tình lam mất cơ hội của bạn nao ko đây.:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123
Back
Bên trên