SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Có ai thi vụ kiểm toán nội bộ không? Tình hình ôn thi thế nào rồi các bác ơi.

Vụ tín dụng là làm về cái gì nhỉ:D. Đồng chí nào biết thì chia sẻ cho anh em cái. Mình đăng ký vào mà chả biết sẽ làm gì:))

Nộp vào trụ sở chính thì xa quá mà Chi nhánh Đà Nẵng lại k tuyển chứ k lại vác hồ sơ đi nộp roài...............

Hạn cuối là 18/08 nhưng hôm đấy là thứ 7, không biết họ có làm việc vào thứ 7 không? Có bạn nào biết không bảo mình với!!

Các bạn cho mình hỏi là đơn dự tuyển viết tay hay cứ như thế in ra nhỉ? nộp lệ phí 200k luôn ah? :|

Mình mới đi nộp hồ sơ vào NHNN chi nhánh, lấy có 3 người mà hôm nay đã có 50 người nộp...tài liệu thì ko cụ thể...bỏ sức ra học cũng như không rùi..bùn quá!

Các bạn cho mình hỏi cái sơ yếu lí lịch của mình bị quá hạn hơn 30 ngày, các yêu cầu khác về hồ sơ thì đủ cả liệu có đc châm chước tẹo nào o hic? H mà về quê xin lại sơ yêu lí lịch thì lên o kịp nộp hồ sơ

@ lean, bạn cho mình hỏi, vụ kiểm toán nội bộ có phải thuộc ban thanh tra giám sát ko, mình bằng kiểm toán khá mà đang băn khoăn là có nộp vào đó được hay không.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back