SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Bạn down cái file đính kèm với cái thông báo tuyển dụng chi nhánh ý, giải nén, mở file TB tuyển dụng chi nhánh 2012, kéo xuống trang 3 là đơn dự tuyển nhé, hi :)

x2.8 or 1.8 hả bạn? mình nghe nói là 1.8 thôi mà :-s
Mới vào chỉ ăn 85% lương thôi, sau khi thử việc 1 năm mới được tất, cộng tất cả các khoản thưởng nữa ( thưởng lặt vặt nhiều lắm) lương chính là khoảng 7tr, làm lại nhàn hơn, k bị sức ép gì

hi, mình nộp đơn rồi nhưng mà thật sự vẫn chưa hiểu rõ về vị trí "cán bộ" tài chính ngân hàng ở Sở Giao Dịch.
Các anh chị đi làm rồi và các bạn u bờ có thể chia sẻ với mình về mô tả công việc không?

hi, mình nộp đơn rồi nhưng mà thật sự vẫn chưa hiểu rõ về vị trí "cán bộ" tài chính ngân hàng ở Sở Giao Dịch.
Các anh chị đi làm rồi và các bạn u bờ có thể chia sẻ với mình về mô tả công việc không?
=)) giống tớ ^^ nhớ giả tớ cái bút đấy ;)) quên!

Chịu, t chỉ bít là nơi các NHTM gửi TK, hoạt động của thị trường tiền tệ

đọc xong mà hãi hùng. S mà dữ thể hả trời!!! ôi lại vẫn là thất nghiệp.....:((

Bạn nào nộp ở vụ kiểm toán nội bộ không? Điểm danh cái coi

Các bạn ơi ai đi nộp rồi cho mình hỏi giấy khám sức khỏe bắt buộc phải của bệnh viện cấp huyện trở lên à? Giấy khám sức khỏe của trường KTQD họ có nhận không nhỉ?

Hạn nộp hồ sơ là 18/08, mình 16 mới nộp không biết có được không nhi?
Không biết có hạn mức hồ sơ như bên BIDV không nữa. Hix!

đi nộp hồ sơ thấy cơ sở vật chất NHNN chán đời quá à, nhìn thôi đã không ưng mắt rồi, vậy mà ai cũng muốn đâm đầu vào, khó hiểu thật???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên