SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Trường mình cũng đào tạo tín chỉ mà sao cái điều kiện điểm tích lũy trung bình lạ thế nhỉ, ko hiểu lắm về cái này, bạn nào giải thích hộ mình với!

Trường mình cũng đào tạo tín chỉ mà sao cái điều kiện điểm tích lũy trung bình lạ thế nhỉ, ko hiểu lắm về cái này, bạn nào giải thích hộ mình với!

Như trường mình không có thi tốt nghiệp mà tính điểm trung bình dựa vào những học phần đã học được từ năm 1 đến hết năm 4 ( trừ môn tiếng anh, giáo dục thể chất, giáo dục quốc phòng thì tính là điều kiện để qua chứ không tính vào điểm tích lũy)
Nếu tổng kết điểm trung bình tích lũy : (số tín chỉ môn 1x điểm môn 1+ số tc môn 2x điểm môn 2 +....+ số tc môn n x điểm môn n)/tổng số tín chỉ
Kết quả trên nếu:
>=3.6 xuất sắc
<3,60 và >=3.2 Giỏi

Như trường mình không có thi tốt nghiệp mà tính điểm trung bình dựa vào những học phần đã học được từ năm 1 đến hết năm 4 ( trừ môn tiếng anh, giáo dục thể chất, giáo dục quốc phòng thì tính là điều kiện để qua chứ không tính vào điểm tích lũy)
Nếu tổng kết điểm trung bình tích lũy : (số tín chỉ môn 1x điểm môn 1+ số tc môn 2x điểm môn 2 +....+ số tc môn n x điểm môn n)/tổng số tín chỉ
Kết quả trên nếu:
>=3.6 xuất sắc
<3,60 và >=3.2 Giỏi

giống như thông báo ấy (tại sử dụng thang điểm 10 quy sang thang điểm A,B+,B,C+,... rồi quy sang 4;3,5;3;2,5 mà nên tối đa là 4.00 thôi)
Có lẽ bạn hiểu rồi phải không ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz