SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
thế họ không công bố kết quả phúc khảo à mọi người, t thi bên chi nhánh thôi

Me too, Nhưng mà chưa có thông tin gì hết bạn à!
Nghe trên vụ nói là cố gắng công bố kq đến thí sinh trước tết âm lịch.
Mình thì hy vọng sau tết âm lịch mới có lịch đi làm ^^

Sao ấy lại hy vọng là qua tết âm :P
Để ăn chơi à :D :P
Me too, Nhưng mà chưa có thông tin gì hết bạn à!
Nghe trên vụ nói là cố gắng công bố kq đến thí sinh trước tết âm lịch.
Mình thì hy vọng sau tết âm lịch mới có lịch đi làm ^^

Thế chắc là sắp thông báo rùi, ai đc gọi thì thông báo với ace 1 tiếng nhé, chả nhớ mình ghi địa chỉ trên phong bì ở HN hay ở quê đây :-?

bạn nào ở hà nội nhận được thông báo thì ới ae 1 tiếng nhé!!!thanks trước nhé!!!^^ t lại để địa chỉ nhà trên hn mà lại đang ăn chơi nhảy múa ở quê chứ...hic

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

thông tin trên là chính xác nhé ( nguồn rất đáng tin cậy ở vụ tổ chức ) . quyết định thì theo t biết thì : 2 ngày trước có người nói cho t biết là đang chuẩn bị dc kí + thêm thời gian chuyển quan đường bưu điện nữa .
Ai trong diện quy hoạch thì chuẩn bị tinh thần nhé .

Vậy là sẽ có thông báo trước tết âm à cậu? Tớ cũng đang mong có thông báo chính thức quá, để còn làm thủ tục thôi việc bên NH đang làm, ko thì lại đi làm sau các c mất. Không biết vào đó có đợt đào tạo hay j đấy để có cơ hội làm quen với tất cả mọi người cùng đỗ không nhỉ? Chứ chơi nội bộ trong vụ thôi cũng buồn :(

Con bạn mình cũng thi NHNN nhưng tạch, mình thấy thiên hạ đồn là cũng chạy hết oy, chẳng biết thực hư thế nào, vì mình k thi nên cũng chẳng biết! :D

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

t cũng hy vọng có tuần đào tạo tập trung để làm quen vs hội đỗ, chứ tự dưng ai nhảy vào vụ đấy thì cũng sợ sợ thế nào í :-s
Vậy là sẽ có thông báo trước tết âm à cậu? Tớ cũng đang mong có thông báo chính thức quá, để còn làm thủ tục thôi việc bên NH đang làm, ko thì lại đi làm sau các c mất. Không biết vào đó có đợt đào tạo hay j đấy để có cơ hội làm quen với tất cả mọi người cùng đỗ không nhỉ? Chứ chơi nội bộ trong vụ thôi cũng buồn :(

Vậy là sẽ có thông báo trước tết âm à cậu? Tớ cũng đang mong có thông báo chính thức quá, để còn làm thủ tục thôi việc bên NH đang làm, ko thì lại đi làm sau các c mất. Không biết vào đó có đợt đào tạo hay j đấy để có cơ hội làm quen với tất cả mọi người cùng đỗ không nhỉ? Chứ chơi nội bộ trong vụ thôi cũng buồn
Sẽ đi làm truóc tết . còn có đào tạo tập trung hay k thì t k hỏi . nhưng cũng hi vọng như c nói, để còn biết ai với ai chứ .
có thể trong tuần này sẽ có quyêt định đc gửi về ( t cũng k chắc chắn lắm về vụ này lắm đâu ).

Sẽ đi làm truóc tết . còn có đào tạo tập trung hay k thì t k hỏi . nhưng cũng hi vọng như c nói, để còn biết ai với ai chứ .
có thể trong tuần này sẽ có quyêt định đc gửi về ( t cũng k chắc chắn lắm về vụ này lắm đâu ).

Hic, mùng 9/2 đã nghỉ tết rùi, lẽ nào chưa đi làm đủ 1 tuần đã nghỉ tết 8-> Thứ 2 rùi, hi vọng có thông tin sớm, gần nửa năm rùi, cứ chờ đợi thế này lỡ bn việc :(

đi làm trước tết thì chắc thu xếp làm từ 1/2 nhỉ? mà nếu thế thì trong tuần này phải nhận được thông báo rùi??ngóng quá[-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên