SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Mình không phải vụ thanh toán, cũng vừa vào mạng lúc hơn 11h, biết điểm xong mừng mấy tiếng

vẫn biết ở đâu cũng có con ông cháu cha, ở đâu cũng có người chạy chọt xin xỏ, nhưng đôi lúc nghĩ vẫn thấy bất công quá.

Mình cũng đỗ rồi. Hoàn toàn tự thi bạn ạ. Bõ cái công 2-3 tuần liền ngồi học thuộc lòng bn tài liệu. Mình thấy bảo năm nay vụ trưởng vụ TỔ chức cán bộ là mới lên thay nên làm chặt mà bạn.

Tạch rùi, cũng ko buồn lắm vì cũng tự biết sức mình :) mỗi tội bài thi chuyên ngành viết tâm huyết vậy mà thành ra điểm thấp nhất :(

Mọi nguời ơi, nếu trong danh sách đã nói là dự kiến trúng tuyển rồi, thì còn thủ tục gì nữa ko nhỉ? t sợ con ông cháu cha phúc khảo điểm lại cao hơn, mình lại bị đẩy ra.lo quá

Mình đỗ rồi các bạn ạ! Mừng quá, bây h phải làm sao rút bằng gốc ở chỗ làm hiện tại nữa, nộp bằng được mấy tuần rồi mới có kết quả
Mình chỉ cho bạn 1 cách nhé, bảo em phải nộp hồ sơ thi Cao học (hoặc cái gì đấy) phải công chứng bằng gốc, cầm được bằng ra rồi lờ lớ lơ luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên