SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Vừa hôm qua ôg a thi cái này, cũng hi vọng năm sau ra trường hoặc thi đc vào NHNN hoặc ở lại trg :x Hóng đề vs tin từ các bác :x

Cuối tháng có kết quả, dù rằng ko hy vọng gì đâu, xác định thi cho biết nhưng vẫn để dành cuối tháng xem thông báo...
Bây h tập trung cái khác, chúc tất cả mọi người sớm tìm đc công việc như mong muốn nhé!!

Đề thi tin học năm nay là 2003, bạn ôn tin trong Tuyển tập đê thi ngân hàng của Giang Blog gần như giống hết đó :)
Tiếng Anh vs Tin thì ko phải lo, quan trọng là kiến thức chung và nghiệp vụ cơ.

bạn trungvi ơi bạn có thể gửi tài liệu ôn ngân hàng nhà nước và thuế cho tớ được không, tớ thi chuyên ngành tài chính ngân hàng bạn a.đaya là gmail của tớ nhé gianggiang1988, thank b nhiều

hi, t hỏi chút, t xin của bạn trungvivi vài lần mà ko đc, chc do bạn ý bận quá, thế có bạn nào xin đc chưa, share t vs :) thanks nhìu :)

Ban suploxanh ban co de tin gui cho minh voi nhe? thanks ban nhiu nhiu!!!!![/QUOTE
Đề thì mình chỉ nhớ ngần đó bạn ạ :D. Tin học với TA là môn điều kiện, chỉ cần qua 50% là ok bạn ạ. Đề ko khó lắm đâu. Tập trung ôn 2 môn chính tính điểm ^^
Bạn suploxanh cho mình hỏi đề thi trắc nghiệm chuyên ngành khó ko bạn, kế toán NHTM có nhiều ko? Bạn thật là nhiệt tình, chúc bạn sẽ đậu nhé!^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên