SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

thế chắc mình cũng trượt r, mình đăng ký vụ thanh toán chuyên ngành QTKD nhé, có ai cùng địa điểm ko thì a e liên lạc nhỉ :D:D mai có kq thì hóng sau

còn mềnh thì thi pv vui lắm :)), trả lời cũng vui nữa, và chốt lại là về cố gắng ôn thi vòng 2 để sau này cùng đàm đạo vs anh Nam =)) =)). Cơ mà nghĩ ôn thi :-ss

Ừa, mình cũng quản trị kinh doanh, vụ thanh toán, đang hóng kết quả phỏng vấn,mai chắc có kết quả phỏng vấn trên website rùi, hiz hiz

hôm nay đây, chắc đầu h chiều mới có kqua pv nhỉ? thế mà mình cứ thấp thỏm từ sáng tới h. hồi hộp ~ ~

haizzz. t thi vụ thanh toán, phỏng vấn đơn giản lém. chưa đầy 2 phút. hỏi mấy câu cháu tên gì, nhà ở đâu, tốt nghiệp trường nào, rồi bảo hồ sơ đủ điều kiện thi, về nhà cố gắng ôn thi đi nhé. thế là xong. ra ngoài ma cứ thấy bùn cười :))

Riêng ở HP, mình mang hồ sơ tới, cô nói kết quả cháu tốt, mà lại có kinh nghiệm làm Bank rồi. Nhưng ở HP cô đã thông báo trên Báo HP. Năm nay HP ko lấy kế toán kiểm toán, chỉ lấy chuyên ngành Tài chính ngân hàng thôi. Haizzz...lùi lũi mang hồ sơ về.

Các bác ơi cho iem hỏi là thi vào Vụ kiểm toán nội bộ thì môn chuyên ngành ôn cài j nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên