SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Buồn nhỉ, mình thất nghiệp vào lúc sa cơ lỡ vận. NHNN năm nay lại ko tuyển. Vào nhà nước lại khó khăn đến thế sao. Ko bit mình nghỉ Vietinbank có phải là quyết định đúng đắn :(
Vì sao nghỉ Vietinbank vậy bạn? Có phải vì tình trạng overtime đến 7h tối liên miên không? :D

uhm. đấy cũng là một lý do, cái chính là chỗ CN mình làm cách nhà 25km. cho dù có hôm nào họa hoằn 5h30 rời khỏi cơ quan thì cũng phải 7h tối mới bước chân vào nhà. Khi bạn chưa có gia đình thì điều đó không phải là vấn đề to tát nếu như bạn yêu và đam mê cv ấy. bi h có con nhỏ rùi, sự nghiệp đang phơi phới... đành hy sinh vì con vậy. Từ khi đi làm., mình cảm thấy bị cuốn hút theo một vòng xoáy, cứ xoay mãi, xoay mãi mà chẳng dứt ra được.. hầu như cuộc sống của mình chỉ có công việc, suốt ngày bận rộn, thậm chí đến nghe điện thoại hỏi thăm của bạn bè, người thân cũng chẳng có. có hôm ngủ cạnh chồng mà cứ nói mơ về công việc... Cũng đến lúc mình dừng lại để suy ngẫm lại, cv nào mới phù hợp với mình. Mình phải biết dung hòa mọi thứ. gia đình, bạn bè, công việc.

K biết có ai có tin tức j về vụ tuyển của NHNN năm nay k nhỉ??? Share cho anh em biết tình hình với !!!

Theo mình hỏi 1 đứa bạn làm ở NHNN thì NHNN có chính sách và kế hoạch tuyển dụng chứ k phải năm nào cũng tuyển, 2 năm rồi đều đã tuyển, năm vừa rồi đi làm muộn (đầu 2013) và đến giữa năm vẫn còn gọi thêm người => đứa bạn mình nó đoán là năm nay sẽ k tuyển nữa đâu, đoán thôi nhé vì nó cũng chỉ là nhân viên thôi !

SBV chi nhánh đã đăng tuyển, SBV trung ương năm nay có tuyển k dzậy?

bạn trungvivi ơi. bạn cho mình xin tài liệu được ko? mình chuẩn bị thi mà ko biết ôn gì. Mình xin tài liệu môn kiến thức chung và tiếng anh. Mình thi chuyên ngành CNTT mà ko thấy tài liệu để ôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên