SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Chúc mừng bạn Trang Tít :D=D>=D>. Suýt nữa mình đã được làm cùng bạn. Tiếc là kém 2 điểm so với bà người yêu của cái ông Trần Thế Lực kia. Nghĩ tiếc cho sự nỗ lực của mình quá. Thua 2 vợ chồng nhà này, mà kể cũng khiếp thật, đồng tâm hiệp lực quay bài bằng iphone mà k ai bắt, kinh quá đi.Phòng mình ai cũng thấy tởm. :)). Cho hỏi thăm cô bạn Giang nhà ông Lực nhé. Tôi cũng không thèm kiện mặc dù có 10 chữ kí của phòng ủng hộ. May cho vợ ông vì tôi cũng đã có việc khác để làm rồi. Kaka. Chúc may mắn. Ông trời có mắt đó =))=)). Có ai làm vụ Dự báo thống kê thì cho mình chúc mừng nhé, tiếc quá vì mình không được làm cùng mọi người oy :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hic,nên chọn mb hay sbv đây nhỉ?
dc gọi chuẩn bị đi làm vụ tín dụng rồi,nhưng cũng sắp đi p vấn mb.ko biết nên
chọn cái gì nữa.

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

Tớ cũng muốn biết là bạn và bạn hương học trường gì,có xinh ko.hi hi.tớ 90@ sẽ chọn
sbv đó.

- - - Updated - - -

bạn cho tớ biết dc ko.hi hi,cái bạn hương đó và bạn nữa có xinh ko
vì tớ nghe nói mb nhiều bạn nữ xinh lắm.

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

Mà bạn hiền là con trai hay con gái nhỉ?

- - - Updated - - -

Cho tớ số điện thoại đi.hi

chúc mừng bạn vì bạn đã có một quyết định đúng đắn và được làm việc với một người rất là xinh đẹp như bạn Hương :) nếu là t thì t cũng quyết định chọn SBV :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên