SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Haizzz, tự nhiên vào lại thấy chủ đề Lý lịch tư pháp mà mình bức xúc quá cơ, đi xuống Sở đâu phải là gần, thế nào mà sáng đến sớm họ đã đi liên hoan đến 2h30 chiều, ngồi chờ vật vờ qua trưa, 3h thì xin được mẫu (5k/mẫu). Trước khi đi tham khảo web Sở Tư Pháp HN thì chỉ cần CMND và Hộ khẩu là đủ, cơ mà tỉnh mình nó khác, phải có cả Bằng TN ĐH nữa, mặc dù mình đã "cố ý" khai địa chỉ ở quê rùi. 3h hơn thì họ đã về, mình ra đến nhà xe cái chị đưa mẫu cũng ở đó @@ Thế nên đành mất công đi về, mai lại đi sớm.
Post lên cho các bạn tham khảo, cứ mang đi cho chắc nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn cho mình hỏi mình có thể chuyển phát nhanh lý lịch tư pháp lên phòng tổ chức cán bộ không nhỉ? hay phải đi nộp trực tiếp. Mình đang ở quê mà gần tết rồi, tàu xe đông chẳng muốn lên HN :((

các bạn cho mình hỏi mình có thể chuyển phát nhanh lý lịch tư pháp lên phòng tổ chức cán bộ không nhỉ? hay phải đi nộp trực tiếp. Mình đang ở quê mà gần tết rồi, tàu xe đông chẳng muốn lên HN :((

Bao giờ có thì nộp mà, đâu có áp hạn nộp đâu :O

t lên nộp xong chả thấy achi í dặn bjo đi làm cả, nộp xong cũng chả phải kí cái j, chị í xem qua, oki rùi về...haiz...chán thật đấy...ít ra cũng thông báo cho bọn mình cái ngày đi làm chính thức cho đỡ hóng

Ra tết đi làm thôi, cứ chơi cho đã không sau này đi làm lại không có thời gian đâu. Người ta chắc ko cho đi làm trước tết chứng kiến cảnh chia tiền hê hê

ấy ơi. hình như hồi trước ấy bảo bạn ấy cũng đỗ cùng vụ với t đúng k? ấy có thể cho t xin số của bạn í được k? thanks ấy nhìu...hehe
Ra tết đi làm thôi, cứ chơi cho đã không sau này đi làm lại không có thời gian đâu. Người ta chắc ko cho đi làm trước tết chứng kiến cảnh chia tiền hê hê
tình hình là chiều nay tớ gọi lên vụ tccb rùi...chị í bảo là tuần sau vụ sẽ liên lạc vs nhân viên mới để lên nhận quyết định đi làm chính thức nhé!!!^^

ơ mà tuần sau là nghỉ tết rồi nhỉ? chắc là thông báo để ra tết đi làm thôi.
ấy ơi. hình như hồi trước ấy bảo bạn ấy cũng đỗ cùng vụ với t đúng k? ấy có thể cho t xin số của bạn í được k? thanks ấy nhìu...hehe
tình hình là chiều nay tớ gọi lên vụ tccb rùi...chị í bảo là tuần sau vụ sẽ liên lạc vs nhân viên mới để lên nhận quyết định đi làm chính thức nhé!!!^^

đừng bảo là tuần sau về quê rồi còn bị gọi lên để lấy quyết định nhóe :-ss

mình làm lý lịch ở Hà Nội họ hẹn đến 21 tháng 2 mới lấy, ra Tết nộp có sao không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên