NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

Chắc cũng còn lâu đấy các bạn. Nộp hồ sơ từ tháng 10 năm ngoái mà đến tháng 02 mới thi tuyển mà. Có kết quả phỏng vấn chắc cũng còn lâu.

oh sao phong vấn mà a chị ấy lại hỏi cau là tỷ lệ bảo hiểm tiền gửi nhỉ?
uhm. Tại trước ấy họ hỏi t câu em làm thế nào để huy động được tiền gửi trong khi khách đang gửi bên NH khác. T trả lời là blah blah.... r ngẫu nhiên có 1 anh đẹp trai hỏi t câu ý

Đã 2 tuần r kể từ hôm pv nhỉ. Đúng là từ hôm nộp hso toi luc pv cung dc nua nam r các bạn nhỉ. Ngày nào cũng lên hóng

Đã 2 tuần r kể từ hôm pv nhỉ. Đúng là từ hôm nộp hso toi luc pv cung dc nua nam r các bạn nhỉ. Ngày nào cũng lên hóng
Ừ, mình đang thất nghiệp ngồi nhà, chờ đợi khó chịu kinh khủng, họ làm gì mà lâu thế nhỉ? gần 3 tuần rồi. Bạn đi làm ở đâu chưa?

Chào cả nhà, mình mới qua vòng sơ tuyển, chuẩn bị thi viết. Mong các anh,chị, bạn đi trước chia sẻ thêm về đề thi viết với ạ. Trên ub ít chia sẻ về đề thi quá. Mọi người thi rùi cho mình hỏi đề nghiệp vụ phần tự luận nên tập trung vào ôn dạng nào không ạ. Cảm ơn mọi người nhiều ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên