NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

Review cho các bạn buổi pv này. Giới thiệu bản thân bằng tiếng anh. Cũng có hỏi ít về chuyên ngành học thôi.Theo em thế nào là một doanh nghiệp tốt. Hỏi vị trí này là QHKH doanh nghiệp thì phải đi tiếp khách thường xuyên, em có uống được rượu không? Nếu phải chuyển xuống Hải Phòng công tác em có đi k? Nếu được tuyển dụng em dự định sẽ gắn bó với VRB khoảng bao nhiêu năm ? Em thấy mình có điểm mạnh gì khi ứng tuyển vị trí này

Review cho các bạn buổi pv này. Giới thiệu bản thân bằng tiếng anh. Cũng có hỏi ít về chuyên ngành học thôi.Theo em thế nào là một doanh nghiệp tốt. Hỏi vị trí này là QHKH doanh nghiệp thì phải đi tiếp khách thường xuyên, em có uống được rượu không? Nếu phải chuyển xuống Hải Phòng công tác em có đi k? Nếu được tuyển dụng em dự định sẽ gắn bó với VRB khoảng bao nhiêu năm ? Em thấy mình có điểm mạnh gì khi ứng tuyển vị trí này
cậu phỏng vấn lúc 9h đúng không? t bị hỏi sâu về nghiệp như báo cáo lưu chuyển tiền tệ giám tiếp, trực tiếp... chả nhớ rõ nên tắc luôn :( họ còn hỏi mức lương muốn bao nhiêu? tớ bảo 6-7 triệu, không biết có bị thấp không

Các sếp hỏi cũng na ná nhau nhỉ. Mà nghe các sếp bảo làm ở đây áp lực lắm, không biết có phải áp lực chỉ tiêu nặng không nhỉ?

Các sếp hỏi cũng na ná nhau nhỉ. Mà nghe các sếp bảo làm ở đây áp lực lắm, không biết có phải áp lực chỉ tiêu nặng không nhỉ?
Làm ở đây áp lực lắm? ngân hàng thì không có lợi thế cạnh tranh mà làm việc còn áp lực thì ai thèm làm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Các sếp nói vậy để xem pứ mìng sao thôi. VRB có BIDV chống lưng mà. Nghe nói mtrg làm việc tốt, áp lực ko nhiều bằng NH TMCP ấy. :)

không biết ngân hàng này có gửi mail cám ơn không nhỉ? ai được gọi đi làm thì lên đây ới 1 tiếng nhé :D

cậu phỏng vấn lúc 9h đúng không? t bị hỏi sâu về nghiệp như báo cáo lưu chuyển tiền tệ giám tiếp, trực tiếp... chả nhớ rõ nên tắc luôn :( họ còn hỏi mức lương muốn bao nhiêu? tớ bảo 6-7 triệu, không biết có bị thấp không
t phỏng vấn lúc hơn 11h cơ c ạ. t cũng bảo mức lương từ 6-8 triệu. hi. t trả lời có chỗ cũng không được tốt lắm nhưng mà thấy anh tuyển dụng hỏi nhiệt tình quá, hình như là phó tổng hay sao ấy. Tớ thì lúc cuối hơi bị bối rối tí.:(. Mong là sẽ có cơ hội được làm việc ở VRB, chẳng hiểu sao t cảm thấy rất có thiện cảm với môi trường ở đây. :)

Tớ cũng rất có thiện cảm với NH này nhiều :) tớ chưa thấy hội đồng pv nào nice như vậy. lúc gt bản thân tớ còn ấp úng mãi cơ :( tất cả đều cười bảo tớ là bình tĩnh, hít sâu vào rồi hãy nói, chú ngồi cạnh phó tổng còn đi sang rót nước mời t. tớ cực kì appreciate điều này.
Từ việc ăn nhẹ giữa 2 môn thi, tớ đã thấy thích VRB lắm ấy.

không biết ngân hàng này có gửi mail cám ơn không nhỉ? ai được gọi đi làm thì lên đây ới 1 tiếng nhé :D
Mình nghĩ họ sẽ up ds trúng tuyển lên website thôi bạn ạ. Ds pv còn được up lên mà. Tớ thấy ds pv của HSC có 15 ng nhưng chả rõ tuyển bao nhiêu :( Tuy không công khai điểm chác như BIDV nhưng mà cũng thấy minh bạch :)

Tớ cũng rất có thiện cảm với NH này nhiều :) tớ chưa thấy hội đồng pv nào nice như vậy. lúc gt bản thân tớ còn ấp úng mãi cơ :( tất cả đều cười bảo tớ là bình tĩnh, hít sâu vào rồi hãy nói, chú ngồi cạnh phó tổng còn đi sang rót nước mời t. tớ cực kì appreciate điều này.
Từ việc ăn nhẹ giữa 2 môn thi, tớ đã thấy thích VRB lắm ấy.
C phỏng vấn lúc mấy giờ? t cũng đc mời uống nước để bình tĩnh hơn. Nhưng có lẽ do t hồi hộp quá nên lúc ra về t xin bắt tay mọi ng xong quên mất k chào hội đồng tuyển dụng. Anh phó tổng còn hỏi em có quên gì k? t bảo em không ạ.huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên