NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

Dear các bạn, hiện vẫn chưa có lịch phỏng vấn đâu (vì cuối năm, các sếp quá bận).
Các bạn cứ yên tâm chờ thêm nha. Lúc nào nhân sự lên lịch pv, mình sẽ thông báo ngay để các bạn/em chuẩn bị :)
chi ơi liệu bên mình còn tuyển nữa ko ạ. Vừa rồi thấy bên Nga tình hình kinh tế bất ổn, không biết có phải do vậy mà ngân hàng mình tuyển chậm lại không.

chi ơi liệu bên mình còn tuyển nữa ko ạ. Vừa rồi thấy bên Nga tình hình kinh tế bất ổn, không biết có phải do vậy mà ngân hàng mình tuyển chậm lại không.
tớ nghĩ tuyển chậm là do lãnh đạo lười thôi :p chứ bên Nga chỉ góp vốn thành lập chứ có tham gia điều hành đâu, lãnh đạo toàn người việt mà

mình cũng vừa nhận được mail, :) mà phỏng vấn bằng tiếng anh thì chắc tạch mất

Các b ơi mình vừa nhận đc cuộc gọi từ vrb gọi đien mơi pv nói ngay giờ mà mình lại đang đi đường chẳng nghe rõ ấy (vrb mà còn hỏi lại là vp àh mới chết chứ :( Chị bảo e cứ lên web xem lịch mà lên chẳng thấy, mail cũng k nhận đc. Huhu

Các b ơi mình vừa nhận đc cuộc gọi từ vrb gọi đien mơi pv nói ngay giờ mà mình lại đang đi đường chẳng nghe rõ ấy (vrb mà còn hỏi lại là vp àh mới chết chứ :( Chị bảo e cứ lên web xem lịch mà lên chẳng thấy, mail cũng k nhận đc. Huhu
ban thi vi tri nao? minh sang nay cung moi dc goi thu 7 di PVan o so 1A yết kiêu, nghe ko ro la tang1 hay tang 2.:D , Có bạn nao biết vị trí GDV mảng thanh toán quốc tế pvan những nội dung gì ko ạ?

bạn gọi theo số 043.942.6668, máy lẻ 144 gặp Ms. Thúy ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back