MSB Ngân hàng Hàng Hải (MaritimeBank) tuyển dụng CV QHKH cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh

có bạn nào ở HN Pv lần 2 ngày 16/8 vtri SA ko.sau bao lâu thì có kết quả và đc nhận đi làm vậy mấy bạn.

Mình cũng đi pv lần 1, ko thấy họ nt j cả, chắc là tạch oy. hic.
Chiều lại đi test GDV ở Techcombank chứ. Vị trí này thích hơn. hihi

có bạn đc gọi đi pv lần 2 rồi ah =)) mình cũng tham gia pv lần 1 nhưng hôm nay ko thấy báo gì. chắc cũng tạch rồi =))
hôm trc pv xong về kể lại cho ông anh đã từng làm SA của Magi, ông ý bảo "sao m dốt thế. chém là huy động đc 3 tỷ ý. chứ 500tr-1 tỷ thì ít quá. nó cho m toạch ngay =)) "
đúng là toạch thật. mấy bác Magi này thik nge chém gió thế cơ ah :))
chúc các bạn pv lần 2 vui vẻ nhé ^^ mạnh dạn chém gió thoải mái (ông anh mình bảo thế) ^^

hwa mình pv lần 2 mà thấy còn có bạn Pv lần 3 nữa.hĩ.mà thấy pv ko hoi j đến huy động hay gia đình j cả.chỉ liên quan đến sản phẩm thôi.ko biết thế nào.
bạn nào có kn j chỉ mình nữa nếu có cơ hội vào vòng 3

8h sáng 22/8 đi phỏng vấn Láng Hạ các bạn ạh...có ai phỏng vấn r cho mình chút kinh nghiệm đc ko?:)

Mình cũng có msg đi pv nhưng vào mail lại ko có mail. ko biết lịch thế nào, bạn pv lúc 8h à? ko biết mình mấy giờ? :-s

bạn gọi điện đến sdt trong sms để hỏi nhé.mình cũng ko nhận dc mail gọi điên đến thì hóa ra viết nhầm mail :(.mình thì 9h45 cơ.gọi đi ko lại đến sớm fai chờ lâu đấy bạn a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên