NGÂN HÀNG "ĐÁNG SỢ" NHẤT.

Vậy hả bạn? Thẩm định mà lương cao hơn KSV luôn hả? Bên mình lương thẩm định chỉ có khoảng 7tr thôi ah! Vậy bên tech ưu ái tín dụng hả bạn?>
Bên bạn là bên bank nào mà lương thẩm định gì có 7 trđ vậy? Lương CVKH giờ cũng hơn mức đó rồi huống chi qua làm thẩm định thì đòi hỏi kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn thâm sâu hơn?

Tech năm vừa rồi thấy bảo thu nhập bình quân 21 củ/tháng, chứng tỏ lương thưởng cũng phải khủng khiếp đấy.

Thế thì đúng là Tech không bằng Vietcom thật, mà mình nghĩ là vẫn thua BIDV với Vietin luôn.

À, mình làm DAB ở SG được vài tháng rồi nghỉ. Về quê kiếm việc, vào MB cuối năm 2013. các bạn cứ tham khảo mấy đợt tuyển của MB cuối năm 2013 sẽ thấy mình comment liên tục vì lúc đó cũng rất háo hức thi cử. Nên kinh nghiệm thì coi như mới hoàn toàn. Áp lực thì vô đối nhe các bạn, nhưng mình tự tin mình là ng tăng Nét chỉ tiêu rất cao và liên tục. Năm 2014 mình đã nắm dư nợ gần 80 tỷ toàn là tăng mới và k nhận bàn giao từ ai. Vì vậy có lẽ được sếp thương và bổ nhiệm, có chị làm 7 năm rồi nhưng vẫn làm chuyên viên. Và tất nhiên mình k mất một đồng nào đi cửa sau cửa trước nhe! Cuối cùng, không phải mình hênh hoang hay tự đại nhưng muốn nói với các bạn rằng: Hãy hết mình vì công việc và dam mê nó, thành cong sẽ tự ắt đến với bạn. Thật tình chia sẽ!!!
thật sự rất khâm phục anh
em cũng cố gắng để được như anh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders