Review Ngân hàng chính sách xã hội có tuyển dụng không?

Mình có bằng kế toán liên thông hệ chính quy thì ko biết có đăng ký thi vào ngân hàng CS được không các bạn nhỉ?
Ai biết nói giúp mình nhé
Mình cảm ơn !

Mình có người làm ở ngân hàng chính sách huyện bảo vậy,nhưng chưa biết chính xác hông, nên cần mọi người đính chính đây

Mình cũng đang đợi thông tin tuyển dụng của NHCS đây
Bạn ở tỉnh nào vậy, bạn biết tin này lâu chưa

Mình có bằng kế toán liên thông hệ chính quy thì ko biết có đăng ký thi vào ngân hàng CS được không các bạn nhỉ?
Ai biết nói giúp mình nhé
Mình cảm ơn !
Năm trước mình đọc thì ngân hàng này tuyển cả trung cấp,cao đẳng,đại học. nếu vào đc thì sẽ có từng việc cụ thể cho từng cấp nên không sao đâu bạn

Mình cũng đang hóng. đợt trc đc intern trong NHCS mấy tháng mà thích quá đi. muốn làm việc ở đó lắm. nhưng ko hi vọng nhiều, vì thấy mấy anh chị trong đó có ai là con em ngoài ngành đâu, trừ bác giám đốc, nghe đâu đi lên từ chủ tịch xã :(

Mình biết cuối tháng 2 ấy, ở hà tĩnh bạn ak

tin tháng 3 tuyển dụng có chắc ko bạn

Mình cũng đang hóng. đợt trc đc intern trong NHCS mấy tháng mà thích quá đi. muốn làm việc ở đó lắm. nhưng ko hi vọng nhiều, vì thấy mấy anh chị trong đó có ai là con em ngoài ngành đâu, trừ bác giám đốc, nghe đâu đi lên từ chủ tịch xã :(

Làm ở NHCS thì thích rồi :D tuy khối lượng công việc nhiều nhưng bù lại lương ko phải là thấp, thưởng ngày lễ tết cũng cao, không áp lực lớn như NHTM

Làm ở NHCS thì thích rồi :D tuy khối lượng công việc nhiều nhưng bù lại lương ko phải là thấp, thưởng ngày lễ tết cũng cao, không áp lực lớn như NHTM

Bạn có biết là khi thi thì mình phải thi những môn gì ko nhỉ?
Mình chưa thi vào NH bao giờ nên cũng ko rõ, biết thì chia sẻ giúp mình nhé
Thanks !

không dám chắc bạn ak,vì chỉ nghe vậy thôi.chú khi nào có thông báo chính thức mới chắc được.hoặc có thể họ tuyển nhưng mà tuyển ngâm cũng không biết chừng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên