BVBank Ngân hàng Bản Việt (Viet Capital Bank) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính [29.09]

...............................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cái này nghĩa là sao bạn, là năm nay không tuyển nữa hả, nếu nộp hồ sơ rồi cũng coi như là chưa ha?
CHUYÊN VIÊN NGHIỆP VỤ - làm việc tại trung tâm thẻ đã hết tuyển dụng rồi nhe các bạn - kỳ tuyển dụng tới sẽ diễn ra vào năm sau ... có mình sẽ update cho :)

hồi tháng 8 có 1 đợt tuyển nghiệp vụ thẻ cũng out luôn hả

Do bên Vietcapital bank chỉ gọi pv những hồ sơ đã sàng lọc thui bạn ... nếu không được gọi thì chắc là không qua vòng sàng lọc hồ sơ ... mình nghĩ vậy ... Tại hiện giờ phòng nghiệp vụ - trung tâm thẻ không tuyển nữa bạn =.=

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
vị trí Nhân viên tín dụng hết hạn 08/09 đã tiến hành phỏng vấn chưa bạn??? tìm hiểu giùm mình thử. mình nộp hồ sơ ngày 24/08 mà chưa thấy động tĩnh gì.

Vị trí chuyên viên vận hành hệ thống và chuyên viên phát triển ứng dụng làm việc tại Trung tâm thẻ - Viet Capital Bank sau khi sơ tuyển hồ sơ sẽ gọi điện thông báo ngày giờ phỏng vấn cho các ứng viên trong 1 tuần tới. Chúc các bạn may mắn !!!

Vị trí chuyên viên vận hành hệ thống và chuyên viên phát triển ứng dụng làm việc tại Trung tâm thẻ - Viet Capital Bank sau khi sơ tuyển hồ sơ sẽ gọi điện thông báo ngày giờ phỏng vấn cho các ứng viên trong 1 tuần tới. Chúc các bạn may mắn !!!

Chú giờ coi bộ VIP nhở , nắm rõ thông tin nội bộ cơ đấy :)

Bác dungthumon cho mình hỏi là chỉ có phỏng vấn hay còn thi viết hay test IQ nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,461
Thành viên mới nhất
alanismorissett
Back
Bên trên